Announcement

Collapse
No announcement yet.

Centurion 5 !?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Centurion 5 !?

ใครใช้ CASE CoolerMaster Centurion 5 บ้าง...

พอดีผมเพิ่งซื้อมา...

งงกับอุปกรณ์ข้างในนิดหน่อย...

ไอ้เหล็กกลมๆ มีรูตรงกลาง เหมือนโดนัท มันเอาไว้ทำไรอ่ะ ใครรู้บ้าง...

เอาไว้ร้อยสายไฟคับผม (ให้ัสั้นขึ้น)

แล้วก็ แล้วแต่จะประยุกต์คับ....

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
      เอาไว้ร้อยสายไฟคับผม (ให้ัสั้นขึ้น)

แล้วก็ แล้วแต่จะประยุกต์คับ....
      เหรอคับ...

ขอบคุณคับ...

ผมเห็นมันเป็นเหล็กไงเลย สงสัย...

Comment

กรำ มันคือแม่เหล็ก งับ =="

เอาไว้ร้อยสายไฟ อะถูกแล้ว แต่เพื่อขจัดปัญหา คลื่นแม่เหล็กรบกวนงับ =="
        แบบเดียวกับที่ หุ้มตามสาย usb, dvi, etc.

Comment

ใครใช้case รุ่นนี้หรือรุ่นaluminiumอยู่PMเมล์ให้ผมทีครับอยากคุยด้วย

Comment

Working...
          X