Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องรุ่นของ DFI Dark หน่อยครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องรุ่นของ DFI Dark หน่อยครับ !!

1. DFI INFINITY DARK 965-S 5950
    2. DFI InfinityP965 Dark 4950

มันต่างกันยังไงครับ ห้ามบอกว่าราคานะ อันนี้รู้แล้วต่างกันพันนึง อิอิ ...อธิบายทีแล้วราคามันคุ้มค่าดีมั๊ย ครับ

ถ้าเรื่องความนิ่ง ผมว่าตัวแพงนิ่งกว่าพอสมควรเลยนะครับ ผมลองมาสองรุ่นแล้ว

Comment

ตัวคาปาซิสเตอร์ครับ โซลิดกับธรรมดา

Comment

dark-s เป็นคาปาโซลิดหมด มีพอต 1394ให้ +นิ่งกว่านิดนึง ใช้อยู่ๆ อิอิ

Comment

Working...
        X