Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดกระโปรง 8800Gt ดูกันชัดๆว่าหน้าตาเหมือนรุ่นพี่มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดกระโปรง 8800Gt ดูกันชัดๆว่าหน้าตาเหมือนรุ่นพี่มั้ย

แป่ววววว หน้าตากลับไปเหมือนตัว 7900 ซะงั้น แถมเอากระดองออก ใส่ heatsink ไม่ดีมีสิทธิ์บิ่น วางแรมก็ไม่เหมือนรุ่นพี่ จุดยึดก็ใส่กับพวก Thermalright HR-03 ไม่ได้อีกต่างหาก

แถมไม่เย็นอีกตะหากแบบนี้มาบ้านเราเจอ CRYSIS เข้าไปมีหวังค้างเป็นแถว

http://www.hardwarecanucks.com/forum...on-review.html
    Last edited by Icemancmx; 1 Nov 2007, 10:12:40.

หมดแล้วหรอคับท่าน เอิ๊ก

Comment

แล้วของ 8800GTS มีใครมีให้ดูไหมครับ
      ไม่กล้าเปิดของตัวเอง -*-
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

แล้วของ 8800GTS มีใครมีให้ดูไหมครับ
        ไม่กล้าเปิดของตัวเอง -*-

Last edited by Kengjeed; 1 Nov 2007, 10:48:23.

Comment

แรมกี่ ns นิ 8800GT

Comment

1.0ns ครับ

Comment

1.0ns คับ น่าจะ กดมาให้เป็น 1ghz ตาม spec ไปเลยเนอะ หรือเอามาเผื่อให้ลากกันเองหว่า อิอิ

Comment

*0*

Comment

Working...
                X