Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีทำ windows วิ่งขีดเดียวบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีทำ windows วิ่งขีดเดียวบ้างครับ

รอบกวนขอ coed ที่ทำให้ ตอนเปิดเครื่อง windows วิ่งขีดเดียวด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

รอบกวนขอ coed ที่ทำให้ ตอนเปิดเครื่อง windows วิ่งขีดเดียวด้วยนะครับ

รอบกวนขอ coed ที่ทำให้ ตอนเปิดเครื่อง windows วิ่งขีดเดียวด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

เต็มที่ผมทำได้ 3 ขีด

Comment

ลองปิด START UP ให้เหลือน้อยที่สุด และปิดเซอร์วิสที่ไม่จำเป็นดูครับ

Comment

ขีดเดียวดับเลย เอาไหมครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
            ขีดเดียวดับเลย เอาไหมครับ
            ?????

Comment

เอาแบบไม่ขึ้น ชักขีดเลยเอามะ hehehe

Comment

ทำได้เหมือนกัน แต่ก็ขีดเดียวจิงๆนะ ขีดเดียวไมไปไหนเลยอ่ะ ขีดเดียวก็หยุด เหอๆ... - -"

Comment

เอาแบบไม่ขึ้น ชักขีดเลยเอามะ hehehe
                  ผมเคยทำครับ บูตเข้าวินโดวส์ โดยไม่ขึ้นโลโก้วินโดวส์

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                    ผมเคยทำครับ บูตเข้าวินโดวส์ โดยไม่ขึ้นโลโก้วินโดวส์
                    ทำได้ไงไอ้เกรียน

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                      ทำแบบนี้เดี๋ยวก้อมีเรื่องอีก น่าเบื่อจิงๆ MOD โชว์ IP ดีมะค่ะ มาป่วนบอร์ดแบบนี้ไม่ดีเลยหรือไม่ก้อใครที่ไม่สมัครแล้วไม่ login ไม่สามารถเข้าบอร์ดได้

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                        ทำแบบนี้เดี๋ยวก้อมีเรื่องอีก น่าเบื่อจิงๆ MOD โชว์ IP ดีมะค่ะ มาป่วนบอร์ดแบบนี้ไม่ดีเลยหรือไม่ก้อใครที่ไม่สมัครแล้วไม่ login ไม่สามารถเข้าบอร์ดได้
                        เห็นด้วยคร๊าบบบบ .... แล้วการที่เค้าทำได้หรือไม่ได้ ... มันไม่ได้เกี่ยวกับเกรียนหรือไม่เกรียน ... เด็กสมัยนี้เก่งๆออกจะมีเยอะ

Comment

มาดูที่บ้านมั้ยครับ ผมทำได้ครับ

Comment

ทำงี้ไงครับ ไอเกรียนกว่า

กลับไปทำที่บ้าน ทำได้แล้วก็ไปดูดนมแม่นอนซะ

Comment

Working...
                            X