Announcement

Collapse
No announcement yet.

***ใครใช้ การ์ดจอ x1950 PRO บ้าง ช่วยตอบที**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ***ใครใช้ การ์ดจอ x1950 PRO บ้าง ช่วยตอบที**

เมื่อวันที่ 31/10/2550 ที่ผ่านมา ผมได้ไปพันทิพย์ ไปชื้อการ์ดจอในร้านหนึ่งในพันทิพย์ ผมมีปัญหาครับ ผมได้ชื้อ การ์ดจอ x1950 PRO มา วันที่ 31 ตุลาคม 2550 นี้ครับ ผมประกอบลงเครื่องทำไม่มีมีอะไรเกิดขึ้นครับ พัดลมที่การ์ดจอก็ไม่ทำงานครับ มันเป็นอะไรครับ ทำไม่ถึงเป็นอย่างนี้ครับ ผมต้องใช้งานผมว่าของใหม่ไม่หน้าเป็นอย่างนี้ครับ ช่วยตอบให้ที่นะครับ มันเป็นเพราะอะไร

ปล.เดี่ยวมีเรื่องเล่าให้ฟังครับ ก่อนอื่น ผมอยากรู้ปัญหาที่ผมถามก่อนนะครับ ช่วยตอบที่

เสียบการ์ดใส่ solt แน่นไหมครับ

เสียบสายไฟ pci-ex ที่ตัวการ์ดหรือยังครับ

Comment

Originally posted by choke View Post
      เสียบการ์ดใส่ solt แน่นไหมครับ

เสียบสายไฟ pci-ex ที่ตัวการ์ดหรือยังครับ
      ทำทุกอย่างแล้วครับ

Comment

พอมี vga card อีกตัวไหมครับ อยากให้ลองใส่ดู ว่าติดไหม ถ้าติด คงต้องเอา vga card ไปเคลมแล้วละครับ

Comment

Working...
        X