Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไวรัส หน้าผู้หญิง ที่มันโผล่ราวๆ 3 นาที แก้ไงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Redmachine View Post
    คนในนี้ใจดีมีความรู้เยอะมากแล้วส่วนมากจะเป็นกันเองนะครับ ท่านมาขอความช่วยเหลือยังไงก็เอาอารมณ์ท่านเก็บไว้หน้าคอมท่านน่ะแหละครับบางท่านเค้าหยอกล้อเพื่อความเป็นกันเองท่านกลับมาว่าเค้าอย่างนี้คราวหลังผมว่าท่านอาจจะพึ่งตนเองอย่างเดียวแล้วล่ะครับ
    เห็นด้วยครับท่านve28ก็คงอยากให้รู้สึกเป็นกันเองเฉยๆครับ ใจเย็นๆ ค่อยๆพูดกันก็ได้ครับไม่จำเป็นต้องใช้คำหยาบคายหรอก

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ไวรัสตัวนี้มันมีหน้าตาเป็นยังไงอ่ะ ผมไม่เคยเห็น -*-

แบบนี้ครับ

Comment

Originally posted by Varit Po. View Post
        แบบนี้ครับ
        น่ากลัวครับ
        ถ้าแฟนผมโดนสงสัย กรี๊ด แล้วคงไม่ใช้คอมอีก
        ขอบคุณครับ

Comment

แล้ว Anti Virus หาไม่เจอหรอครับ

Comment

งั้นผมก้อขอโทษด้วยแล้วกันครับถ้า คุณve28 เค้าหมายความถึงหยอกล้อเล่นน่ะครับ (แต่เห็นบอกว่าให้pmมาบอกที่อยู่ ผมเลยตีความเป็นกวนอ่ะครับ)
            คุณVarit Po ไม่ใช่ไวรัสตัวนี้ครับ มันเป็นรูปผู้หญิงไม่น่ากลัวเท่านี้ เเล้วมีภาษา มาเลย์ หรือ ยาวี (ไม่รู้เหมือนกัน) เด๋วว่างๆจะเอารุปมาให้ดูนะครับ ตอนนี้ติดลูกค้า ตจว. พอดีเพื่อนมันก้อเป็น (ผมได้มาจากมันนะแหละ) แต่ปัจจุบันแก้ได้แล้วครับ
            ปล.ขอบคุณมากครับ

Comment

น่ารักไหมครับ ไวรัสหน้าผู้ ญ ผมก็เคยเจอ เมื่อ 3 - 4 ปีก่อน ตอนสมัย ยังบ่าว เธอ เล่น ซะ ผม ช็อกโกแลต ไป เลย

Comment

น่ากัวมากงับ ไอเราก็คิดว่าเป็นสาวไอด้อลขาวๆอวบๆซะอีก - -*

Comment

รูปหลอนจิงๆ -*-

Comment

ผมเคยโดนมาแล้วครับ หน้าหญิงคล้ายเนี่ย...แต่มันจะโผล่มาไม่เกิน3 วินาที พร้อมกับเสียงกรีดดดแหบๆ
                    และมันจะโผล่ม่แบบสุ่มๆ หาวิธีแก้เกือบเดือน สุดท้ายใช้ นอด32 สอยเลยหาขาดครับบบ

ใครไม่เจอไม่รู้ครับ ว่ามันช็อคจริงๆ เสียสุขภาพจิตต....

ตอนนั้นคิดว่าต้องฆ่ามันให้ได้ เลยไม่ยอมลงวินใหม่

Comment

ไวรัสประเภทนี้ไม่น่าคบหาก่อความรำคาญ+เสียสุขภาพจิตอย่างแรงเป็นเหมือนกันตอนแรกเพื่อนส่งมาแล้วมันบอกว่าให้รันดูแล้วจ้องหน้าจอไว้แล้วบอกมันว่าเป็นรูปอะไรพอโผล่มาเท่านั้นแหละครับ หัวใจเกือบวาย -.- แทบจะนั่งรถเมล์ไปหาเพื่อนเด๋วนั้นเลยล่ะ 555+ ถ้าใครโดนก็ทำใจนะครับถือซะว่าฝึกจิตให้แข็ง ๆ เข้าไว้เวลาเจอตัวจริงจะได้วิ่งไว ๆ 555

Comment

ผมเคยเจอนะ มันเป็นโปรแกรม ชนิดหนึ่งอ่ะ แต่ของเราน่ารักก็มีน่ากลัวก็มี

Comment

อยากมีมาไว้ดูเล่น แก้ง่วงมั่ง ทำไงถึงจะได้อ่ะ อิอิ

Comment

อยากได้เอาไว้แกล้งแฟนเอะครับ หาที่ไหนได้นี่ แฟนชอบมาเช็คเมล์ ขอแบบหน้าผีนะ

Comment

Originally posted by KULILIN View Post
                              อยากได้เอาไว้แกล้งแฟนเอะครับ หาที่ไหนได้นี่ แฟนชอบมาเช็คเมล์ ขอแบบหน้าผีนะ
                              หาได้แล้ว pm มาบอกผมด้วยนะ

Comment

ขอบคุณสำหรับความรู้

Comment

Working...
                                X