Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าเวลาเรามี cpu 939 แล้วใช้ เมนบอร์ด 940 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าเวลาเรามี cpu 939 แล้วใช้ เมนบอร์ด 940 ได้ไหมครับ

อยากรู้ว่าเวลาเรามี cpu 939 แล้วใช้ เมนบอร์ด 940 ได้ไหมครับ
    เพื่อนเขาว่า cpu 939.ช้กับ เมนบอร์ด 940 ได้ จิงป่าวและ939 แรงกว่าใช่ปะครับ

ได้ก็ดีจิคับ มันไม่ได้หรอกคับ

Comment

เสียบเข้าไปได้ไง ขาก็มีไม่เท่ากันแล้วครับ ถถ้ารุ่นเท่าๆกันก็พอๆกันแหละครับ

Comment

ไม่ได้นะครับ ระวัง ขา คุณ จะหัก นะ หุหุ

Comment

No way!!!

Comment

ถ้าเสียบได้ ต้องแลกกับหมอกควัน

Comment

-*- ไม่ได้ 99.99%
              อีก0.01% เสียบได้ แต่พัง 100%

Comment

ไม่ได้ครับ ขาไม่เท่ากัน

Comment

Working...
                X