Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ ๆ ช่วยผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ ๆ ช่วยผมหน่อยครับ

ผมได้ซื้อการ์ดจอมาใหม่ คือ GF7600 GT DDR3 128 Bit (AGP 8 X)
    แต่เมื่อใส่เข้าเครื่องแล้วหน้าจอกลับลาย ตัวหนังสือตอนเข้าไบออสเป็นภาษาที่อ่านไม่รู้เรื่อง
    ผมอยากถามว่า การ์ดจอเสียหรือเปล่าครับ ...
    แต่ที่แน่ ๆ คือ เครื่องผมไม่ได้เสีนแน่นอน เพราะพอเอาการ์ดจอตัวเก่ามาใส่ก็ใช้ได้ปกติ
    หรือเป็นเพราะว่าการ์ดจดตัวที่ซื้อมาใหม่ไม่รองรับกับเมนบรอดของผมหรือครับ
    เมนบรอด A7V8X-X (ASUS)
    ช่วยผมหน่อยนะครับ
    Attached Files

ส่งเครม!!

Comment

เครมครับ

Comment

เสียบไฟที่ตัวการ์ดรึยัง

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
          เสียบไฟที่ตัวการ์ดรึยัง
          76 ไม่ต้องเพิ่ม

Comment

เสียบไฟที่ตัวการ์ดแล้วครับแล้วครับ

Comment

สรุปแล้วการ์ดมันเสียใช่ไหมครับ
              ผมจะได้ส่งเครมไปเลย ...

Comment

แล้วอาการการ์ดจอมันไม่ซับพรอดกับเมนบรอดมันเป็นอาการยังไงหรือครับ ...

Comment

Working...
                X