overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: [PC] TimeShift เมื่อทัพใหญ่ยังมาไม่ถึง ก็ปล่อยให้ทัพเล็กมาสำแดงฝีมือก่อน

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

Default [PC] TimeShift เมื่อทัพใหญ่ยังมาไม่ถึง ก็ปล่อยให้ทัพเล็กมาสำแดงฝีมือก่อน

เกมใหญ่ๆจ่อคิวออกเดือน พย. กันเพียบเลย แต่เมื่อตัวจริงยังไม่มากัน ก็ต้องให้เกมนี้เป็นตัวขัดตาทัพไปก่อน ลองเล่นและภาพภาพมาให้ดุนิดๆว่าเกมนี้มีดีอะไรบ้าง ใครได้ลองและเล่นแล้วมาคุยกันครับ

........ให้ตายเถอะ เกมนี้มันจัดแสงเงาได้จัดจ้านจริงๆ...นึกถึงเกม ไอ้ริด...ริดดิก....อิอิ

OverclockZone Member [MoLa] - ๏ Jazz ๏ -'s Avatar
    - ๏ MoLD & DeSiGn ๏ - KmiT'NB

น่าสนุกมากๆ ภาพสวย เด๋วหาที่หลดก่อน

Memory addict theix's Avatar

กะลังดูดจากบิทเลยคับ อิอิ

OverclockZone Member m598's Avatar
    แยกห้วยขวาง-รัชดา

้ำhellgate มาแล้วครับ

OverclockZone Member armyman's Avatar

..โอ้วววววววว...เราเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ......อิอิ..........มีตัวใหญ่กว่านี้อีกมั๊ยเนี่ย

OverclockZone Staff มหาชะนี's Avatar

เบื่อเกมส์ FPS แย้ววววว

ตอนนี้ FPS รอ Call Of Duty 4 เกมส์เดียวเท่านั้นที่จะเล่น

ไม่งั้นมีอ๊วก เยอะเหลือเกิน

OverclockZone Member meen182's Avatar

โอ้ว ภาพสุดยอดจิงๆเลย ยังดูดไม่เสร็จเลยครับ แจ่มครับ!!

OverclockZone Member Roat's Avatar

ใครมีเรื่องย่อมั่งครับ เกมส์นี้ DX10 ใช่มั้ยครับ

OverclockZone Member ballmakoto's Avatar

โหลดทิ้งไว้แล้ว เกมส์นี้ เล่น demo มาแล้ว สวยมากก สงสัยเลยละ ทีมงาน crysis มีฝีมือแน่หรือป่าว อุอุ

OverclockZone Member Roat's Avatar

ผมว่า Engine เค้าดีนะ วัตถุยิงไปแตกหมดเลยครับ เสาปูนยิงแตกด้วย แจ่มมาก

ผมก้ว่าเยี่ยมมากครับ...ตัวคนเวลาเป้นศพ ยิงแล้วมีดิ้น..ไม่อยู่นิ่งๆแบบ crysis เอฟเฟ้คกระจุยกระจาย แต่ทานสเปคน้อยครับ......

OverclockZone Member Pomelo's Avatar
    ร้านเน็ตเลื่อนลอย

น่าลองๆ

OverclockZone Member amppeter's Avatar

เหอะๆ เดี๋ยวนี้ พอ crysis ออกมาให้ลองเล่นไปพักนึง รู้สึกว่า การรอคอยมันหมดสิ้นลงไปหมดแล้ว
    เล่น crysis นึกถึง farcry ภาคแรก เหมือนเอา farcry มาทำให้ภาพ สวยเนียนขึ้น แต่ก็ใช่ว่าจะเหมือนกันหมด CRYSIS ทำให้ดีกว่าหลายเรื่องเลยล่ะ

หรือว่าจะมีเกมที่ออกมาเทพกว่านี้อีกงั้นเหรอ ?
    ช่วงนี้ต้องทำตัวเป็น ผู้ชมไปก่อนเพาะไม่ได้จับเกมเล่นก่อนใคร

เหอะๆ ขอให้ทุกท่านทำหน้าที่เป็น gamer preview กันต่อไปกันก่อนนะคับ

OverclockZone Member clayzizer's Avatar

เห็นด้วยกับ Rep บนนะ

OverclockZone Member meen182's Avatar

ผมเล่นเกมส์นี้ปรับ High สุดหมดเท่าที่จะปรับได้กับหน้าจอ 1280*1024 เกมส์นี้ DX9 นะครับ Fram Rate 45-60 กว่าถือว่าใช้ได้เลยนะครับ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by armyman View Post
    ผมก้ว่าเยี่ยมมากครับ...ตัวคนเวลาเป้นศพ ยิงแล้วมีดิ้น..ไม่อยู่นิ่งๆแบบ crysis เอฟเฟ้คกระจุยกระจาย แต่ทานสเปคน้อยครับ......
    ลองยิงต้นมะพร้าวใน crysis ด้วยปืนกลหนักยังครับ ต้นมะพร้อวค่อยๆทะลุจนโค่นเลย ใช้ปืนลูกซองยิงกิ่งไม้หักได้
    ตอนที่ทหารขับรถมาเรายิงยางให้แตกทำให้รถคว่ำได้เลย ที่เค้าไม่ทำให้ยิงศพได้เพราะกัน อุจาดครับ

เกมส์ timeshift จริงๆแล้วเทียบกับ crysis ไม่ได้เลยครับ
    ดูไกลๆเหมือนภาพจาสวยแต่พอเดินเข้าไปดูใกล้ๆ เช่น กำแพง
    จะเห็นว่าเป็นภาพที่ไม่มีมิติเลย แค่ลงแรงเงาสี
    ให้เห็นเป็นภาพลึกเฉยๆ จริงๆแล้วกำแพงโคตรเรียบเลย
    Last edited by bapladoc; 14 Nov 2007 at 12:18:24.

OverclockZone Member nalin's Avatar

ลงแล้วอะแต่มันเล่นไม่ได้
    มันโหลดเสร็จแล้วก็ขึ้นจอสีฟ้าเลย

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

ความรุ้สึกผมนะ Crysis ความมันส์ มันตันๆ ยังไงไม่รุ้ อะ

OverclockZone Member aha's Avatar

เล่นเกมส์นี้อยู่ครับ สนุกดีครับ Crysis โหลดเสร็จแล้วแต่ยังไม่ได้ลงครับ HD เต็ม ไล่เก็บไปทีละเกมส์

OverclockZone Member Zemos's Avatar

ชอบตรงหยุดเวลาอะ ถ้าเราหยุดเวลาได้จะเปนไง กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks