Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่ใช้ 8600GT กับ Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านที่ใช้ 8600GT กับ Crysis

ท่านทั้งหลายเวลาปรับ Option ปรับกันยังไงให้ ดีที่สุด(ย้ำ! ดีที่สุด) สำหรับ 8600GT อ่ะครับ

ผมปรับไม่ถูก -*- ไม่รู้ว่าอะไรสำคัญ หรือ อะไรเห็นผลมากน้อยแค่ไหน

ขอบคุณมากครับ

ปล. ไม่ต้องบอกนะว่าปรับ V High ทั้งหมด - ถ้าปรับแล้วจะเล่นกันยังไงครับ กรตุกบรม

Medium ทั้งหมด ลื่นปรืดดดดดดดดดด

Comment

Medium ตามด้านบน GTX / Ultra ปรับ High หมด

Comment

อยากลื่นมากหรือน้อยละ ลื่นมาก mediam หมด ลื่นน้อยหน่อย high หมด หรือเล่นได้ลื่น mediam หมดปรับ high water shader shadow แบบนี้สวย

Comment

แบบลื่นๆนะครับ เอา
          ปานกลางหมด ยกเว้น ฟิสิกสูง(เวลาระเบิดจะสวยมาก)+เกมเอฟเฟค สูง
          WATER สูง SHADER กระตุกกับสวยมันขึ้นกับตัวนี้หลักๆละครับ สูง!!!!!!111 ทั้งหมดได้ FPS30 ท่วนครับ
          ว่าแต่ แรมเท่าไร CPU อะไรละครับ??

Comment

Working...
          X