Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP จอ 20 นิ้ว มาแล้ววววว (แสนเศษ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HP จอ 20 นิ้ว มาแล้ววววว (แสนเศษ)

การ์ดจอตัวนี้คือ ATi HD2600 XT
    Last edited by ps000000; 20 Oct 2008, 11:48:01.

น่าสน แต่แพงจัดๆ อิอิ

Comment

เขียนราคาเหมือนจะดีเนอะ (ไม่รวม vat) กลยุทธการขายนี้นะ

แพงได้ใจ

Comment

ซื้อดีไหมนะ หรือเอาเงินไปซื้อรถดี เหอๆ

Comment

แค่จอ 17 นิ้ว ผมก็แบกหลังแทบหักแล้ว....มา 20 นิ้วไม่ต้องหากระเป๋าติดล้อมาลากเลยเหรอครับเนี่ย........

Comment

ไม่คุ้มค่าด้วยประการทั้งปวง

ประกอบชุดเทพงบซัก 6 หมื่น + Notebook แจ่มๆ HP งบซัก 3 หมื่น ยังมีทอนเป็นหลักหมื่นเลย

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
              ไม่คุ้มค่าด้วยประการทั้งปวง

ประกอบชุดเทพงบซัก 6 หมื่น + Notebook แจ่มๆ HP งบซัก 3 หมื่น ยังมีทอนเป็นหลักหมื่นเลย

อย่างแรงงงง

Comment

มันคือความแรงและความใหญ่ ที่สามารถพกพาไปประดับบารมีได้ครับ อิอิ

ประมาณแถวนี้(เครื่อง)ข้าใหญ่ (มั่ก - -)

ห้อย 3K แบตตไปด้วยเลย ^^

Comment

Working...
                X