Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ไม่ลื่นเกมส์ แต่เกมส์นี่ไม่ลื่นไม่ยอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียอารมณ์รอ

Comment

ผมเตรียม MOMO รอไว้แล้วครับ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เมื่อไหร่จะออก DVD รวมนะนี่ NFS เอาตั้งแต่ภาุึคแรก - ล่าสุด อยากเก็บมากมาย NFS2 หาไม่ได้แล้ว T0T

Comment

เวปบิตมีให้โหลดกันแล้วนะครับ
          ตอนนี้ทำงานอยู่เดี๋ยวเย็นนี้ได้ทดสอบกับ8800GTแน่นอน
          เมื่อไหร่จะเลิกงานซะทีฟะ

Comment

ram 1 GB + 7900GS + E6300 1.86Ghz จะไหวไหมนิ

ตอนนี้ว่าจะเอาแผ่นเกมส์ออกมาขายเผื่อจะไปซื้อแรมใหม่ละ เอิ๊กกก จนจัด

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
              ram 1 GB + 7900GS + E6300 1.86Ghz จะไหวไหมนิ

ตอนนี้ว่าจะเอาแผ่นเกมส์ออกมาขายเผื่อจะไปซื้อแรมใหม่ละ เอิ๊กกก จนจัด
              x800ผม ยังลื้อเลยครับ

Comment

ลองดูแล้ว ลื่นหัวแตก แต่ ตัวเกมส์ ไม่จ๊าบเท่าไหร่ คงสู้ DIRT ไม่ไหวแน่ ๆ หรือแล้วแต่คนชอบ

Comment

น่าเล่นมากครับ ผมเล่นทุกภาคเลย แต่ เล่นจบ แค่ 2 ภาค
                  -ภาค 1 กับ ภาค 2
                  นอกนั้นเกือบจบ ไม่ค่อยมีเวลา

Comment

ที่เลี้ยวยากอาจเปงเพราะรถยังมะได้แต่งมังนะอิๆๆ แต่งแล้วคงมันละน้า

Comment

ดูแล้วภาคนี้เล่นยากไปหน่อยอะคับ =o=!!

หรือว่าเราเล่น DiRT จนชินมือแล้วหว่า - - ........

Comment

ภาคนี้บังคับยากไปหน่อย จริงๆ คับ ภาค mw กับ cb ยังง่ายกว่าเลย แต่รถพังสวยดี

Comment

Working...
                        X