Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามราคาอุปกรณ์คอมฯในงานคอมมาร์ต ของร้าน J.I.B. ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามราคาอุปกรณ์คอมฯในงานคอมมาร์ต ของร้าน J.I.B. ครับ

ขอถามราคาอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ในงานคอมมาร์ต ของร้าน J.I.B. ครับ
    คือผมอยากทราบว่ามีสินค้าเยอะมั๊ยครับ ถ้าจะซื้ออุปกรณ์คอมพิวเตอร์จะมีให้เลือกเยอะมั๊ยครับ
    และที่สำคัญ ราคาอุปกรณ์ในงาน ถูกกว่าที่ร้าน J.I.B. ในเซียร์หรือเปล่าครับ
    หรือว่ามีร้านที่ถูกกว่า J.I.B. ก็ช่วยแนะนำบ้างครับ คือว่าผมจะไปซื้อพรุ้งนี้ครับ ยังไม่รู้ว่าจะไป
    ซื้อที่เซียร์หรือในงานคอมมาร์ตดี

ขอบคุณมากครับ

ถ้าเป็นอุปกรณ์คอม ราคาเท่ากับใน www.jib.co.th เลยครับ ส่วนจอlcd กับโน็ตบุ้ค ราคาถูกกว่าหน่อย คงทำราคาแข่งกันในงาน ผมว่าจะไปหาซื้อการ์ดจอ ราคาพิเศษ ยังหาไม่ได้ ต้องนั่งรถกลับไปซื้อพันธ์ทิพย์เลย

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
      X