Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านผู้รู้คับ จะแปลงไฟล์ avi เป็น mpeg ต้องใช้โปรแกรมอะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านผู้รู้คับ จะแปลงไฟล์ avi เป็น mpeg ต้องใช้โปรแกรมอะไรคับ

ท่านผู้รู้คับ เราจะแปลงไฟล์ avi เป็น mpeg ต้องใช้โปรแกรมอะไรแปลงคับ ลองโหลด Magic Video Studio มาก็ใช้ไม่ได้มันเอาไฟล์ที่จะแปลงเข้าไม่ได้อะคับ

ใช้โปรแกรมอะไรดี ช่วยตอบทีนะคับ

ขอบคุณคับ

canopus procoder แปลงไฟล์ได้ครอบจักรวาลเลยครับ

Comment

ตอนนี้ผมใช้ทั้ง TMPGEnc 3.0 XPress และ canopus procoder ครับ
      เจ๋งทั้ง 2 โปรแกรมเลย

Comment

แนะนำ win avi ลองดูครับ

Comment

Riva FLV Encoder ลองดูนะ

Comment

โหลดที่ไหนครับผม

Comment

Working...
            X