Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus P4 800SE - delux รับ CPU สูงสุดคือตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus P4 800SE - delux รับ CPU สูงสุดคือตัวไหนครับ

478 ครับ

ตอนนี้ใช้กับ 2.4c 533 ครับ

อยากหา CPU ที่ดีที่สุดที่จะใช้กับ board นี้ได้ครับ

Pentium4 3.0E HT ครับ หายากหน่อย

Comment

ราคาซื้อขายกันประมาณเท่าไหร่ครับ
      ใหม่ used ก็ได้ครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

2.4 C มันบัส 800 มี HT ด้วยนิครับ ผมว่าตัวนี้ใช้ได้แล้วนะ เอามาคล็อคอีกนิดหน่อย ก็สบายแล้วครับ
        ไม่ร้อนเหมือนพวกเพทคอตด้วย ถ้าจะเปลี่ยน เปลี่ยนมันยกชุดเลยดีกว่าครับ

Comment

มือ2อย่างเดียวครับ

Comment

3.2 - 3.4 ก็ใส่ได้แต่หายากหน่อย

Comment

P4 3.0 ลาก 4.0 สบายๆถ้าแรมถึงครับ บอร์ดเทพ

Comment

หา CPU Bus 800 น่ะ รุ่นไหนก็ได้ 2.6-3.4 GHZ น่ะเอาซักรุ่น อ้อ ต้องหามือ 2 แล้วล่ะ ส่วนถามว่าลากได้แค่ไหน กดดูใต้ sig ผมดูเอง

Comment

หุ หุ หุ อีกไม่กี่วันผมก็จะมีเครื่อง คล้ายท่านเยลครับ

รอ 3.0 E อยู่ครับ หุ หุ

Comment

Working...
                  X