Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA card 8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA card 8600GT

8600GT (TD, DDRIII) FORSA
    8600GT (TD) ASUSTEK
    8600GT (HTDP,TD. DDRlll) ASUSTEK
    8600GTS (TD, DDRIII) Point Of View

ตัวไหนที่ใช้เล่นเกมส์แล้วไหลลื่นอ่ะครับ ที่ผมคิดไว้น่าจะเป็นตัวสุดท้ายแต่คนอื่นอาจมีความเห็นตัวอื่นก็ได้ทีแรกผมคิดว่าจะเล่น 8500GT แต่มีท่านอื่นๆเค้าให้ผมเล่น8600GTดีกว่า ผมจะซื้อจาก Advice หรือมีคำแนะนำทีอื่นหรือปล่าว ก็แนะนำมาได้เลครับ หรือจะมีไครขายขอราคาย่อมๆหน่อ

8600GTS (TD, DDRIII) Point Of View

Comment

8600GT (TD, DDRIII) FORSA=4210 bht.
      ใช้อยู่นะไม่เคยงอแง+จอ22w

แต่เห็นเค้าว่า เอ650 อินโน นี่แรงมั๊กๆๆนะ...ค้นจากกระทู้เก่าๆๆห้อง วีจีเอ เอานะครับ

Comment

ไหงมี gts มาแจมด้วยหว่า
        งั้นก็ต้อง 8600GTS (TD, DDRIII) Point Of View

Comment

Originally posted by raiden909 View Post
          8600GT (TD, DDRIII) FORSA=4210 bht.
          ใช้อยู่นะไม่เคยงอแง+จอ22w

แต่เห็นเค้าว่า เอ650 อินโน นี่แรงมั๊กๆๆนะ...ค้นจากกระทู้เก่าๆๆห้อง วีจีเอ เอานะครับ
          a650ของพี่ปาร์กคับ ไม่ใช่อินโน ของอินโนเป็นichill

Comment

A650 ของ Spark นี่แหละครับแรงไม่ต่างจาก GTS เลยครับ

Comment

8800 GT คับ -..-

Comment

Working...
              X