Announcement

Collapse
No announcement yet.

แสดงความคิดเห็นคอมชุดนี้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แสดงความคิดเห็นคอมชุดนี้หน่อย

คิดว่าไงกันบ้างหรอ ควรจะเปลี่ยนตรงไหนบ้าง เปลี่ยนขอ+/-ไม่เกิน 2000 นะ

สถานะการใช้งาน เปิด24 ชม โหลดบิท ดูหนัง เล่นเกม

ถามนอกเรื่องหน่อย m/b ยี่ห้อ ASRock ดีไหม เห็นราคาถูกดี
    asusกับgigabyte คุณภาพยี่ห้อไหนดีกว่ากัน ถึก ทน ใช้ได้นานๆ
    Attached Files

ถ้าไม่oc asrockก้อดีครับ ถูก แต่ถ้า อยาก ต่อ Raid Asus หรือ Gigabyte ดีละครับ

แนะนำแรมเป็นRox 1Gx2 667 คู่ละ 1800บาท
    Last edited by Alexis; 3 Nov 2007, 03:21:01.

Comment

asrock รุ่นไหนหรอ แล้วแรม rox มันทนไหม ประกันเป็นไงบ้าง

Comment

ASROCK CONROE1333/667

ผมแนะนำ Gigabyte P31 2800
        RAM ROX ทนครับ ประกัน com 7 ชัว

Comment

มีส่วนไหนอยากจะแนะนำ เราบ้างอีกไหม
          P31กับ P35 ต่างกันอย่างไง ชิพใช้ตัวเหมือนกันป่าว

Comment

Working...
          X