Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีคลายไฟล์ชิบหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีคลายไฟล์ชิบหน่อยคับ

คือว่าผมไปdownload driver การ์ดจอมาแต่มันให้คลายไฟล์ซิบผมทำไม่เป็นคับช่วยสอนหน่อยเอาแบบเป้นขั้นตอนเลยมีภาพด้วยก็ดีนะคับ

คลิกขวาตรงไฟล์มัน

จะมีหน้าต่างให้เลือก แล้วคิกคำว่า **แยกไฟล์ลงที่นี่

พอคิกเสร็จก็ โอเค ไปเรื่อยๆ ***แล้วจะมีโฟเดอร์ไฟล์ที่แยกแล้วเิกิดมาอีกอัน อยู่ที่เดียวกันกับไฟล์ซิบนั่นแหละ

ของดู คุณทำได้..55
    Last edited by jjackk; 3 Nov 2007, 14:46:39.

Comment

ใช่เลย ถ้าติดรหัสเอานี่ไปใช้
      Download Now
      Download Now

Comment

ขอบคุณครับ เเวะไปรับมาเเล้ว เเละจะนำไปถอดสิ่งที่มีประโยชน์ต่อไป

Comment

Working...
        X