Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI NX8800GT 512MB OC-Edition ขาย 9,000 บาทครับ ใหม่ยกกล่อง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI NX8800GT 512MB OC-Edition ขาย 9,000 บาทครับ ใหม่ยกกล่อง!!

พอดีมีอยู่ 2 ตัวครับ เพิ่งซื้อมาใช้ไม่ถึงอาทิตย์ มีใบเสร็จการซื้อ ซื้อที่ saveway วันที่ 30-31 นี้ละครับจำไม่ได้ละ ราคาอยู่ที่ 9,490 บาทครับ ประกัน ARC 3 ปิครับ ยกกล่องเลยครับ อุปกรณ์ครับ พอดีว่าช่วงนั้น ไม่มียี่ห้ออื่นใจร้อนเลยซื้อมา 2 กล่อง ยังไม่ได้ SLI เลยขอปล่อยก่อน ไม่เคย OC ครับเพราะแรงมาจากโรงงานแล้ว ที่ขายผมจะไปเล่นยี่ห้ออื่นดูบ้างครับ เพราะมีตัวนี้อยู่อีกตัวแล้วแรงครับ คุณภาพงานเยี่ยม สนใจ PM มาครับส่งของที่ pantip ได้ครับ พรุ่งนี้วันอาทิตย์ (03/11/07) ยิ่งดีเลยครับ

http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=354

กำผิดหมวด Mod ช่วยลบด้วยครับ เด่วไปตั้งที่หมด IT Market ครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by meen182; 3 Nov 2007, 15:03:27.

ถ้าขาย 7000 ผมซื้อเลยนะ

Comment

โอ้ว .... อยากได้มาก แต่วันนี้คงต้องเสียเงิน 23000.- ซะแล้ว อดซื้อเลย T^T(ซื้อกล้องน่ะ)

Comment

ออกมาไม่ทันไร แถนช่วงน้ของขาดอีก ปล่อยแร้วเหรอท่าน

Comment

Working...
        X