Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องไหม่ AMD ขอถามหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องไหม่ AMD ขอถามหน่อยคับ

ใช้ AMD athlon 64 X2 กับ วิน XP จำเป็นต้องลง K8 Driver ไหมคับ

ป๋ม ม่าย ม่าน จาย
    Last edited by ioncrack; 3 Nov 2007, 15:52:47.

ไม่ต้องครับ

Comment

....
      Last edited by eXzato; 3 Nov 2007, 16:00:18.

Comment

ถามอีกนิดหนึ่งคับ ถ้าป๋มจะใช้ วิน วิสต้า จะต้องใช้ วิสต้า 32 หรือว่า วิสต้า 64 คัน

Comment

ถ้ายังไม่อยากมีปัญหากับโปรแกรมบางโปรแกรมตอนนี้ก็ 32 ครับ แต่ อนาคต มันจะ 64 ทั้งหมดนะครับ

Comment

ถามอีกนิดหนึ่งคับ ถ้าป๋มจะใช้ วิน วิสต้า จะต้องใช้ วิสต้า 32 หรือว่า วิสต้า 64 คัน
            32 บิตไปก่อน เพราะ ตอนนี้ software สำหรับ 64 ยังตามไม่ทันเลย

Comment

Working...
            X