Announcement

Collapse
No announcement yet.

COH2 เปิดเล่น ทีมที่3ที่ล็อคไว้ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COH2 เปิดเล่น ทีมที่3ที่ล็อคไว้ยังไง

เลือกแล้วให้ใส่ cd key ใส่แล้วบอกแผ่นไม่ถูกต้อง ช่วยหน่อยอยากลองเล่น (แผ่นโหลดบิท)มาอ่ะ

ต้องลงภาคแรกครับ หรือใส่ DVD ของภาคแรกแล้วก็ ใส่ CD-KEY ของภาคแรกไปครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
      ต้องลงภาคแรกครับ หรือใส่ DVD ของภาคแรกแล้วก็ ใส่ CD-KEY ของภาคแรกไปครับ
      ขอบคุณครับ เล่นภาคเก่าได้ล่ะ

Comment

coh มีภาคสองแล้วหรอครับ

คือผมชอบภาคแรกมากเลยอะครับ

Comment

เล่นเกมนี่แล้วชอบหลุดจิง ๆ เลย วันนี้จะลองเปลี่ยน กาดเสียงดู ใช้ออนบอร์ด เห็นเริ่ม ๆ มีปัญหาแล้ว

Comment

Working...
          X