Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 10k lcd 19" แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 10k lcd 19" แนะนำทีครับ

ไว้เล่นเกม เล่นอินเตอร์เน็ตเป็นหลักครับ

เอาตัวนี้เลยคับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=115573

Comment

ลอง lg คับ 22'' 9990 พอดีงบ สวยด้วยนะ

Comment

ต้องไปเปรียบเทียบและสัมผัสด้วยสายตาตัวเองครับ

Comment

ยี่ห้อไหนก็ได้ครับคับ
          ส่วนตัวผมชอบ Lg
          ถ้าให้แนะนำ ผมแนะนำ Lg L1970HR-BF ตัวนี้เสปกดีมากเลย
          300cd/m2
          3000:1
          respone 2ms

Comment

22" นิ้วใหญ่เกินไปสำหรับเล่นเกม
            แต่ผมใช้ Samsung 226W ปวดตามากๆเวลาเล่นเกม เว้นแต่เล่นwinning มันมาก

Comment

Originally posted by yeeha35 View Post
              ลอง lg คับ 22'' 9990 พอดีงบ สวยด้วยนะ

แนะนำตัวนี้เช่นกันครับ

Comment

Working...
              X