Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need ProStreet*gameนี้น่าซื้อแผ่นจริง ว่าไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need ProStreet*gameนี้น่าซื้อแผ่นจริง ว่าไหม

ผมว่าถ้าเป็นจริง....คือไม่เพิ้ยนจากเดโม นะครับ

เกมส์นี้ก้น่าเก้บแผ่นจริงมากๆๆเลยนะครับ
    เป็นอยู่กับ ปัจจุบัน....ไม่ต้องแรงแบบเปลืองเงิน

......
    สมกับที่รอคอย จริงๆๆ......

แบบนี้ป๋า ช๊อบ ชอบ......
    (ป๋าแปดพันหก)

นี๊ดไทย จงเจริญ..เคี๊ยกๆๆ

ขอแลกครับ เดโม นี๊ด กับ เกมส์ทรานสเฟอร์เมอร์ ดีวีดี ครับ
    Last edited by raiden909; 3 Nov 2007, 21:31:18.

รออย่างเดียวเลย ครับ..ไม่มีปัญญาโหลด...
    แถวนี้เนตแรงที่สุดก็128k....(ผมใช้ gprs)

เศร้าจัง...

แต่ผม มีgameทรานสเฟอร์เมอรdvd์ นะครับ ซื้อมาตั้ง300แพง(โคตรๆๆ)
    ใครสนใจจะแลกเดโม นีด โปรสตีท....ลงชื่อไว้เลย นะครับ ผมจะติดต่อกลับไปครับ

เด็กบนดอย อยากเล่นมากๆๆนะครับ
    Last edited by raiden909; 3 Nov 2007, 21:21:19.

Comment

....ขึ้นซ้อนกันเฉย
      Last edited by raiden909; 3 Nov 2007, 21:22:40.

Comment

จะซื้อๆๆๆๆๆๆๆ ออก14ช่ายม้า มันจะมีขายวันนั้นเลยรึป่าวน้า ซื้อที่ไหนหว่า

Comment

13 พย. ครับ
          ออกพร้อม crysis กับ simcity

เอาชัวร์ๆก็ zest เวลาแผ่นแท้มา เช้าสายบ่ายเย็นนี่อีกเรื่อง

Comment

fyo...เด๋วตก

Comment

ซื้อแน่ ๆ ครับ NFS น่ะ อิอิ

Comment

ภาคนี้อาจจะยอมซื้อครับ
                มีโหมดใหม่ๆเยอะดี

Comment

ผมซื้อมันทุกภาคแหละ....NFS แต่เริ่มเล่นตอนภาค 3 แระ

Comment

จองไปและอ่ะ - -

แต่รู้สึกไม่ถูกใจตรงที่เวลาควบคุมเหมือนรถมันบินๆมากกว่าวิ่งนะ

เทียบการเกาะถนนกะภาค carbon ผมว่าภาค carbon ยังดีกว่า

นอกนั้นก็ o ดี แต่อยากให้มันมีการ tune แบบ GT จัง ปรับได้เยอะมาก ทดรอบเกียร์ ยกความสูง หน้า หลัง เข้าไป ฯลฯ

Comment

ออกพร้อม crysis ผมเอา crysis ก่อนดีกว่า ไว้เล่นแบบ mp ได้ด้วย

Comment

gameทรานสเฟอร์เมอรdvd์ นะครับ
                        ใครสนใจจะแลกเดโม นีด โปรสตีท....ลงชื่อไว้เลย นะครับ ผมจะติดต่อกลับไปครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                          ออกพร้อม crysis ผมเอา crysis ก่อนดีกว่า ไว้เล่นแบบ mp ได้ด้วย
                          แหม.. ท่านก็เอา NFS โมรถให้แรงๆแล้ว online ดวลกะคนอื่นได้เหมือนกันนี่นา

Comment

เอา Crysis ก่อนดีกว่า มันดูมีค่าน่าเก็บดี Package สวยด้วย

แต่ NFS ถ้าไม่ต้องมีการ Activate ขอบอกตรงๆ เลยนะครับ ว่า ขอนั่งคิดอีกที เพราะ ตอนนี้ เกมส์แนวนี้มันออกมาเยอะเหลือเกินน่ะครับ

แถมมาตั้งปีละภาคด้วย มาเรื่อยๆ ทุกๆ ภาค

สำหรับผมแล้ว ถ้าให้หาความ classic จากเกมส์ประเภทนี้แล้วมันยาก น่ะครับ (ถ้าเล่นแล้วเกมส์มันดี ผมก็ซื้อลิขสิทธิ์แหงๆ ล่ะครับ)

แต่แผ่นแท้ NFS ที่ผมมีก็เป็น NFSU2 NFSMW NFSCarbon น่ะครับ

(ผิดหวังกับ Carbon นิดหน่อย)

Comment

ซื้อแผ่นแท้เก้บไว้เป็นคอแล๊กชั่น

Comment

Working...
                              X