Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้เกี่ยวกับ Sapphire Radeon HD 2900 GT 256 MB....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้เกี่ยวกับ Sapphire Radeon HD 2900 GT 256 MB....

รบกวนท่านใดรู้เกี่ยวกับ Sapphire Radeon HD 2900 GT 256 MB บ้างครับพอดีวันนี้ไปเดิน Commart มาเห็นเอามาขายที่บูธ Sapphire ราคามันเปิดน่าเล่นดีอะครับ (6,990 บาท) อยากทราบว่ามันแรงแค่ไหนอะครับ

ตัว GT มาแล้วหรือครับ ^^
    ยังไม่เห็นมีข่าวเลย อะ

Comment

HD2900gtมันจาโมเปนxtได้ป่าวน้าาาาาา

Comment

ตัวนี้ป่าวหว่า

ใช่ตัวนี้ป่าวหว่า ลองค้นgoogle ดูก็เจอไอ้ตัวนี้มา
        Attached Files
        Last edited by Everton1982; 3 Nov 2007, 23:08:40. Reason: ..

Comment

ผมพึ่งไปดูมาไม่เห็นมีนิคับ 2900gt อ่ะ หรืออยู่ตรงไหนหว่า

Comment

Originally posted by Everton1982 View Post
            ใช่ตัวนี้ป่าวหว่า ลองค้นgoogle ดูก็เจอไอ้ตัวนี้มา
            ใช่แล้วครับ
            งงเหมือนกันครับ ไม่เห็นข่าวเลย เห็นตัวจริงๆเต็มๆๆ ตาเลยครับ แต่ดีตรงที่เสียบ ไฟ 6 พินแค่พอร์ต เดียว ไม่รู้ว่าจะแรงมั้ย

Comment

แบบนี้ก็น่าสนอยู่นิ

Comment

Originally posted by tonasus View Post
                ผมพึ่งไปดูมาไม่เห็นมีนิคับ 2900gt อ่ะ หรืออยู่ตรงไหนหว่า
                มันพึ่งมาวันนี้อะครับ ของพึ่งออกตอนเย็นอะครับ อยู่ที่บูธ Sapphire ตรงข้ามบูธ Galaxy (โซน A&L) อะครับ

Comment

สาวก ATI ช่วยฟันธงทีครับ มันแรงรึเปล่าครับ

Comment

แรงน้อยกว่า 2900pro หน่อยนึง แต่ผมว่าไว้รอซื้อตระกูล 38xx ทีเดียวเลยดีก่าเห้นว่าราคาประมาน 8xxx ตอนนี้1950pro ยังเล่นได้ทุกเกมสบายใจอยู่ >.<
                    Last edited by pattrick; 4 Nov 2007, 00:12:16.

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                      HD2900gtมันจาโมเปนxtได้ป่าวน้าาาาาา
                      โมไม่ได้คะ PCB คนละแบบเลย แต่ Core คือ R600 คะ

Originally posted by ttuunn View Post
                      สาวก ATI ช่วยฟันธงทีครับ มันแรงรึเปล่าครับ
                      อย่ารีบร้อนคะ เดี๋ยวก็รู้ว่าแรงไหม

Comment

กลัวมันจะเป็นรุ่นขัดตาทัพ สักพักเดี๋ยวมีของจริงมาชน 8800gt แน่ๆ

Comment

ราคาโดนใจอย่างแรง

Comment

3850จะออกแล้ว

Comment

ผมกลัวจริง ๆ ว่ามันจะเป็น 2900 คนยาก รุ่นขัดตาทัพ เหมือนพวก 9800Pro ราคาถูก ๆ สมัยก่อน คนเบี้ยน้อยหอยน้อยซื้อไปใช้ก็เกี๊ยวก๊าวกันนะ แต่พอไปไม่นาน คราวนี้รุ่นใหม่ดีกว่า พวก 6600 AGP เข้ามากันละก็เป็นอันเศร้าไป (ผมคนนึง ใช้ 9800PE ก็นับด้วย แต่ของผมจำเป็น ตอนซื้อรุ่นใหม่ ๆ มันยังไม่เข้า)

Comment

Working...
                              X