Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Consair VS ที่แยกตัวล่ะ 1GB/667 สามารถซื้อ2ตัวมาDual ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม Consair VS ที่แยกตัวล่ะ 1GB/667 สามารถซื้อ2ตัวมาDual ได้ไหมครับ

แล้วตอนนี้แรมตัวไหนน่าเล่นครับเอาแบบราคาไม่แพง 667 ก็พอครับ กะเล่นซัก 2GB ครับ

แล้วแต่ดวง
    ส่วมมากรัน Dual ได้สบาย

Comment

สามารถเช็คในCPU-Z ได้ไหมครับ ว่าเป็นDualรึเปล่า

Comment

Originally posted by point View Post
        สามารถเช็คในCPU-Z ได้ไหมครับ ว่าเป็นDualรึเปล่า
        ใช่ครับ
        ตอน boot วินโดวส์ก็ชัวมากๆ เลย
        Memory run Dual Channal ถ้าขึ้นแบบนี้ก็ OK เลย

Comment

ได้ครับท่านผมซื้อมาทำ dual กันอยู่ ตัวแรกซื้อเมื่อกันนายน อีกตัวซื้อมากลางตุลา สามรถเช็คจาก CPU-Z
          ได้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับที่แวะเวียนเข้ามาตอบ

Comment

ครับไม่เป็นไรครับ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ครับไม่เป็นไรครับ อิอิ
                --" (มีแอบเนียนด้วย)
                *เราก็ไม่ได้ login ด้วย อะ เล่นเครื่องเพื่อน อะ (คงรู้ว่าเป็นใคร) หิหิหิ ^^

Comment

Originally posted by พี่เต๋า View Post
                  --" (มีแอบเนียนด้วย)
                  *เราก็ไม่ได้ login ด้วย อะ เล่นเครื่องเพื่อน อะ (คงรู้ว่าเป็นใคร) หิหิหิ ^^
                  ลงท้ายด้วย หิหิหิ ก็มีอยู่คนเดียวแหละ (มั้ง)

Comment

งั้นซื้อ Consair667/1G ตัวนึงก่อง แล้วค่อยซื้ออีกตัวนึงเดือนหน้านู้นแหละคะ ประหยัดตัง คิคิคิ

Comment

Originally posted by VAVA View Post
                      งั้นซื้อ Consair667/1G ตัวนึงก่อง แล้วค่อยซื้ออีกตัวนึงเดือนหน้านู้นแหละคะ ประหยัดตัง คิคิคิ
                      ดีครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        ดีครับ

แรมมีแนวโน้มว่าจะลงอีกหรอ

Comment

ได้ดิ ถ้าไม่ได้เอาเท้ามาย่ำหน้าผมเลย เพราะเคยซื้อ 512/400 มาทำ

Comment

Originally posted by hkterror View Post
                            แรมมีแนวโน้มว่าจะลงอีกหรอ
                            ลงแน่นอน ของผมซื้อมา2อาทิตย์ลงอีกและ เห้อ!!!

Comment

แล้วแรมแบบ Kit กับ Twin ต่างกันยังไงครับ

Comment

Working...
                              X