Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก Amd ได้เวลาหรือ ยัง ที่ จะเป็น ผู้นำซะที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำให้แถมไปกะแหนมดอนเมืองรับรองขายดีแน่นอน

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เหนื่อยกับ คห. ข้างบน เฮ้อ

Comment

คุณ wikorn ตอบเป็นกลาง ตอบดี ข้อมูลดี

Comment

ประสิทธิภาพต่อราค่ผมว่าก็คุ้มแล้ว เสียอย่างเดียวมาช้ามากๆ

Comment

ผม ว่า ราคาสมเหตุผล ดีครับ ชอบ

Comment

ยังไงๆAMD กินกินไฟน้อยกว่าอินเทลอยู่ดีครับ

ฟันธง!!!!

Comment

ยังเร็วไปที่จะตอบว่า Phenom ไวกว่า QX จริงหรือ รออกตัวเต็มมาก่อนค่อยว่าก็ยังไม่สาย

Comment

Originally posted by Zero_Murasame View Post
                  ยังไงๆAMD กินกินไฟน้อยกว่าอินเทลอยู่ดีครับ

ฟันธง!!!!
                  ไม่เชื่อครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=115898

(เทียบ เฉพาะ 4 หัวนะครับ)

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
                    ไม่อยากใ้ช้ intel อะผมชอบความแตกต่างจากคนหมู่มาก
                    พวกเดียวกันนี่เอง อิอิ

Comment

ใช้ AMD ดีที่สุดแล้ว

Comment

ความจริงphenom มันน่าจะออกตั้งแต่ C2D มาใหม่ๆแล้วครับ แต่มันมาออก ตอนC2D Extreme มันเลยแรงไม่สู้ -.- มั้ง แต่ จะใช้อะไร คุ้มไม่คุ้มมันขึ้นอยูที่เราครับ เทคโนโลยีไล่ยังไงก็ไม่ทันครับ

Comment

ผมมี x2 3600+ 2ตัว
                          แล้วก็มี e4300 2ตัว
                          มันก็พอๆกันนะ แต่เหมือน 3600 มันจะแรงน้อยกว่าแต่ที่เลือก 3600+ เพราะ มันถูกกว่า30-40%
                          แต่คุณภาพพอๆกัลเยย
                          ปล.ผมเปิด 24ชม ติดกันเป็นเวลา 1ปีแล้วกับ 3600+ ไม่เจอปัญหาใดๆ ส่วน 4300 ก็เหมือนจะนิ่งกว่าแต่ด้วยราคาแล้ว 3600 ถูกใจมั่กๆ ครับ
                          ชอบ amd เพราะถูก แล้วก็รำคาญ พวกที่ไม่รู้เรื่องคอม แล้วถามผมว่า ใช้เพนเที่ยมอ่ะไร (จิงๆมันรู้จักแค่นั้น)
                          ผมเลยรักเอเอมดีมาตลอด แต่ถ้าราคาเท่ากันสงสัย ต้องไปใช้เพนเที่ยมมั้งแว้ว อิอิ

Comment

แถมอีกนิด ร้านเกมผมใช้ adm ทุกตัวเลยจ้า 3000+ สู้ๆ เปิด 24 ชมไม่มีแฮ๊ง
                            ใครบอกว่าร้าน ลองใช้เองได้นะจ่ะ นั้นมันสมัย 7-8 ปีที่แล้วร้อนจริง พังไปหลายตัวแล้วล่ะ

Comment

อนาคตไม่แน่นอนอารายก็เกิดขึ้นได้รอดูต่อไปอย่างเดว

Comment

รอ Fusion ครับ น่าจะเหนือกว่า Intel

Comment

Working...
                                X