Announcement

Collapse
No announcement yet.

เงินเหลือ 1000บ. อยากซื้อของแต่งเคสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงินเหลือ 1000บ. อยากซื้อของแต่งเคสครับ

เงินเหลือ 1000บาท ครับ พอดีวันนี้มีโอกาสไปพันทิปครับ
    จะหาของแต่งเคสครับ แนะนำหน่อยนะครับ

อยากมีเคสสวยๆ กับเขาบ้าง
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

สายไฟ UV
    พัดลม LED

Comment

หลอด UV TT PerfectLight คู่ละ 450.-

พัดลม 120mm แบบ UC Sensitive

Comment

พัดลมสีคับ^^

Comment

ลองไปเดินดูชั้น 4 โซนหลังๆดูครับ

พวกของแต่งเพียบไม่แพ้ Jedi-Tk
          มีร้านนึงขายพัดลมเทพอยู่ตัวละ 150 ขนาด 12 Cm แรงโครตๆๆๆ แต่เสียงนี้ก็อีกเรื่อง

ผมคิดว่าพัดลม 12Cm ของ Thermaltake เรื่องรอบกับเรื่องกวาดลมนี้ชิดซ้ายไปเลยครับ

พวกร้านแบกับดินอ่ะครับ (ใส่ลังเรียง)

พัดลมตัวสีดำนะครับ 12Cm ตรงกลางมีสติ๊กเกอร์สีชมพูอยู่ผลิต In japan ตัวหนากว่าตัวทั่วไป
          ข้อเสีย ดังและสั่น

แต่เรื่องความเย็นนี่ ยกนิ้วเลย แต่เค้าไม่ให้ลอง+ไม่มีประกันนะ

ปล.แต่ทุกตัวที่ผมซื้อมาก็ใช้ได้หมด

Comment

สรุปไม่ได้ซื้ออะไรมาเลยครับ ไปดึกเกิน >.<
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

1000นึงไปจ้างหญิงแจ่มๆ มายืนข้างๆเคสดูดิ สวยขึ้นเป็นกอง 55555+

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                1000นึงไปจ้างหญิงแจ่มๆ มายืนข้างๆเคสดูดิ สวยขึ้นเป็นกอง 55555+
                เห็นด้วยๆ อิอิ

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
                  กลัวจะไม่ได้ยืนอย่างเดียวหน่ะสิ...

Comment

ต้องถามก่อนที่เงินเหลือ 1000 บาท
                    1.เคสเป้นแบบไหนคะ
                    2.อุปกรณ์ภายในเคสมีอะไรบ้าง

Comment

Originally posted by HeroRyo View Post
                      กลัวจะไม่ได้ยืนอย่างเดียวหน่ะสิ...
                      เดี๋ยวมีคล็อกกระจาย (คอมนะ)

Comment

หาพัดลมสีมาไส่ก็ได้เครับ

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
                          เพิ่มอีก500ไปอาบน้ำดีก่า

Comment

Originally posted by ผู้จัดการหญ่ายย.. View Post
                            ทำไมค่าอาบน้ำแพงจัง ตั้ง 1500 แน่ะ

Comment

Originally posted by ผู้จัดการหญ่ายย.. View Post
                              กระทู้กลายพันธ์ อิๆๆๆๆ

ที่ไหนเด็ดครับท่าน

Comment

Working...
                              X