Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยเปรียบเทียบเสียงหน่อยฮับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยเปรียบเทียบเสียงหน่อยฮับ

อยากรู้ว่า I-pod นี่เสียงมันประมานกาดเสียงตัวไหนหลอฮับ
    จะได้พอคำนวนถูกนะฮับ

ผมว่าก็ ok ถ้าหูฟัีงเดิมก็มีครบครับ ถ้าให้ดีก็ซื่อหูฟังแยกต่าง***กครับ เอาตามชอบตามแนวที่ต้องการ และตามกำลังครับ รอท่านอื่นอีกทีครับ -^_^-

Comment

ป่าวครับผมหมายถึงว่าเสียงระดับนี้มัน
      จะเท่ากับsound card เสียบคอมระกับไหนอะคับ ^^

Comment

ผมว่าประมาณ Live 5.1 ครับ I-Pod อาจจะอ่อนกว่าซักหน่อย เพราะผมเอามาต่อกับ C5 เสียงสู้ Live 5.1 ไม่ได้ครับ

Comment

เเล้วถ้าเน้น sound card รุ่นพวก x-fi ,,,,,extreme พวกนี้
          หรือว่าไปเน้นลำโพงดีหลอฮับ
          เเนะนำทีผึ่งซื้อคอมมาไหม่ asus P5KR มันมีออนบอดมาไห้อะฮับช่วยชี้เเนะที

Comment

หาลำโพงดีๆซักตัวก่อนก็ดีครับ เห็นมีคนซื้อ Altec MX5021 มา 5800 ราคานี้น่าคบมากครับ แล้วค่อยขยับไปซื้อ Sound อีกที (สำหรับผมนะเล่นเสียงคอม ยังใงก็ต้องมีSoundครับ)

Comment

Working...
            X