Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงคอมหน่อยครับ งบ 2000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงคอมหน่อยครับ งบ 2000 บาท

แนะนำลำโพงคอมหน่อยครับ งบ 2000 บาทวัตต์ไม่ต้องสูงมาก แต่ขอให้เป็น 4.1 หรื 5.1 แต่คุณภาพเสียงพอตัว ก็โอเคแระคับ

คีเอทีบ

Comment

เกินงับไม่ช่ายเหรอครับ 5.1 ของ creative อะครับ

Comment

มีงบไม่สูง แต่จะเอาลำโพง SYSTEM สูง
        ถึงซิ้อได้ คุณภาพของลำโพง ก็ไม่สูงครับ
        ผมไม่ได้ว่านะครับ แต่อยากจะแนะนำครับ หา 2.1 ดีกว่า ได้คุณภาพที่ดีกว่าแน่นอนครับ

งบเท่ากัน น้อยชิ้นเสียงดีกว่านะครับ

Comment

ผมว่า ไปเลือกที่ร้านดีกว่าครับ ได้ฟังก่อน ได้ลองก่อน เพราะบางทีหาข้อมูลมาดี ว่าตัวนั้นดีตัวนี้ดี พอไปฟัง ไอตัวที่คิดว่าห่วย เรากลับชอบน้ำเสียงมันมากกว่า

Comment

ไปฟังเอาเองเหอะครีบหูแต่ละคนไม่เหมือนกันโทนเสียงที่ชอบไม่เหมือนกัน จะให้ใครบอกคงยากครับ มีแต่ตัวเองเท่านั้นครับที่บอกได้ว่าชอบหรือไม่ชอบ

Comment

Working...
            X