Announcement

Collapse
No announcement yet.

Stress Prime 2004 ใช้ยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Stress Prime 2004 ใช้ยังไงหรอครับ

Stress Prime 2004 ที่ใช้ทดสอบความเสถียร หลังทำการโอเวอร์คล็อก
    โปรแกรมนี้ใช้ยังไงหรอครับ ผม ลอง oc แล้วจะใช้ทดสอบอ่ะครับ แต่ใช้ไม่เป็นครับ
    ใครเคยใช้แล้วบอกผมหน่อยนะครับ

ทำไมไม่มีคนตอบ

Comment

ผมว่า Orthos แจ่มกว่า โหดดี

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
        ผมว่า Orthos แจ่มกว่า โหดดี
        +1 ครับ ..

^^

Comment

ใช้ไงครับ

Orthos อะ

ตั้ง Priority 9 แล้วต้องทิ้งไว้เท่าไหร่อะครับ

Comment

1ชม ครับ ถ้าจะเอา แบบมันส์ๆ ก็ 12ชม ไม่ร้อง ถือว่า เด็ดละ

แต่ CPU มันจะร้อน นะคับเครื่องร้อนๆ มันจะ เร้าใจดีลองดู

Comment

เครื่องร้อนแค่ไหน ก็ไม่เร้าใจเท่าลายเซ็นต์ท่านหรอกครับ อิอิ

Comment

Originally posted by deedocmtc View Post
                เครื่องร้อนแค่ไหน ก็ไม่เร้าใจเท่าลายเซ็นต์ท่านหรอกครับ อิอิ
                เอาไป +1 เลยท่าน

ปล. มันคือไรหรอครับมุกนี้ผมไม่เข้าใจไอ +1 เนี่ย
                หรือไม่ใช่มุก
                Last edited by HeadEgg; 18 Mar 2009, 17:08:24.

Comment

Working...
                X