Announcement

Collapse
No announcement yet.

NoteBook เปิดเองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NoteBook เปิดเองครับ

มีใครเป็นอย่างผมบ้างครับ หลังจาก Shutdown แล้ว มันกลับกลายเป็น การ Restart
    บางที ก็ Shutdown เครื่องปิดไป ประมาณ 1 นาที ก็ เปิดขึ้นมาเอง ผีหลอก หรือไวรัส หลอนครับ
    เครื่อง acer รุ่น aspire 5583 nwxmi

xxx

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Comment

ถ้ายังไม่หมดประกัน เอาไปเคลมเลยครับ ง่ายดี
      ยังไงลองดูก่อนดีไหมครับ ว่ามันมีอะไรไปค้างอยู่ปุ่ม Power รึเปล่า ถ้ายังไง ลอง Backup แล้วลงWindows ใหม่ดูครับ เผื่อหาย

Comment

ถูกต้องคับลองทำตามดู แต่ม่ะเคยเจองี้นะ คอมมือสองป่าว ประมาณเจ้าของตายคาเครื่อง (ล้อเล้นคับ) ^ ^

Comment

Originally posted by aPisBot View Post
          ถูกต้องคับลองทำตามดู แต่ม่ะเคยเจองี้นะ คอมมือสองป่าว ประมาณเจ้าของตายคาเครื่อง (ล้อเล้นคับ) ^ ^
          เอ่ออ ที่พูด(พิมพ์)มานี่น่าคิดนะครับ ประมาณว่า... มา~ เล่น~ ก่า~ ช้านนนนนน~....
          (ขำๆนะ อย่าเครียด ทุกปัญหามีทางออกเสมอครับ)

Comment

ลองถอดแบดออกแล้วเสียบเข้าไปใหม่นะครับ ถ้าไม่หายและมีประกันเอาไปศูนย์ก็ได้ครับ จะได้ชัวร์ๆ เครื่องมือเขาพร้อมกว่า

Comment

Working...
            X