Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด่วนครับ ซื้อ AGP 7300GT มาใหม่ มีปัญหาครับ รบกวนที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด่วนครับ ซื้อ AGP 7300GT มาใหม่ มีปัญหาครับ รบกวนที

ช่วยด่วนครับ ซื้อ AGP 7300GT มาใหม่ มีปัญหาครับ รบกวนที
    พอผมใส่ลงไป แล้วก้อใช้แผ่นลง ไดซ์เวอร์ เรียบร้อย
    พอรีสตาร์ททีไร บูทวินโดว์ขึ้น มันจะขึ้นข้อความ (ตามรูป) ทุกครั้งเลยครับ
    มันมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ เห็นมันเขียน Problem รบกวนทีนะครับ ขอบคุณมากครับ
    Attached Files

ไม่เห็นรูปเลยครับ เสียบสายไฟเพิ่มที่การ์ดยังครับ

Comment

ไม่ได้เสียบสายไฟเพิ่มเข้าการ์ดจอรึท่าน (4 pin นะ)

Last edited by TWK.; 4 Nov 2007, 23:14:26.

Comment

ไม่ได้เสียบสายไฟหลังการ์ดครับ..มาดันให้

Comment

เสียบยังไงหรอครับ

Comment

ใช้สายไฟอะไรเสียบหรอครับ
            ที่ผมเห็นมานมีหกรู -*-+ รบกวนทีคร้าบ

Comment

ขุดๆ
              ช่วยหน่อยคร้าบ ทำมะเป็น
              ใช้สายอะไร เสียบไฟการ์ดจอคร้าบ

Comment

ไปดูตามนี้เลยครับ
                http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...AGP/index.html
                ถ้าเป็นของ sprak มันจะมีมาให้ครับไอ้สายที่เสียบเป็นสีดำน่ะครับ
                Attached Files

Comment

มันจะเหมือน สายไฟ hdd อ่ะครับ

Comment

ขอบคุณมากคร้าบ เจอแล้วในกล่อง ติดอยู่ด้านในสุด อิอิ

Comment

เหมือนเราเลย ซื้อมา ติดตั้ง กลับ ไม่ได้ ใส่ สาย ไฟให้มัน หุหุ งง ซะนาน

Comment

Working...
                      X