Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพหน้าจอเคลื่อนไหวได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพหน้าจอเคลื่อนไหวได้

วันนี้ไปเดินงานcommart มา พอดีไปเห็นพวกบู๊ตที่ขายnotebook ยี่ห้อต่างๆ เค้าใช้ภาพ wallpaper ของหน้าจอเป็นภาพเคลื่อนไหว จึงอยากทราบว่าเขาใช้โปรแกรมอะไรทำกันครับ อยากได้มั่ง เจ๋งดี ขอบคุณมากครับ

เคยเห็นเหมือนกันครับ น่าจะใช้โปรแกรมทำ นะ
    ทำไม่เป็นเหมือนกัน ครับ หิหิหิ

Comment

เคยแต่เอาไฟล์ .gif มาทำง่ะ เล็กๆแล้วสั่นจนลายตาเลย หุหุ

Comment

ผมมีโปรแกรมแบบเป็นตู้ปลาครับ ไม่ใช่ภาพพักหน้าจอนะ

ลองไปหามาใช้ดูสวยดี ไม่หน่วง

Comment

Window Dreamscene ใน Window Vista ก็ทำได้ครับ แค่update ตัว Vista ครับ

Comment

แล้ว window xp ทำได้รึเปล่าครับ

Comment

มันเป็นโปรแกรมของจีนนะค๊าบ ใช้อยู่พักนึงก็สวยดี แต่กินแรมดีค๊าบบบบบ

Comment

Working...
              X