Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีการกำจัดNorton Internet Security ที่มากับพวกNotebookด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีการกำจัดNorton Internet Security ที่มากับพวกNotebookด้วยครับ

ตอนนี้ที่ผมใช้อยู่คือ VAIO นะครับ เวลาที่recovery เครื่องทีไรมันก็จะกลับมาทุกทีหลอนสุดๆ

ผมลองใช้โปรแกรมที่อยู่ที่webของnortonเองแล้วมันก้อยังมี error มาให้เห็นเป็นบางคั้งที่เราจะปิดเครื่อง ประเภทที่โผล่มาให้กด OKๆๆๆ ไรแบบเนี้ยครับ ถ้าเราเกิดกดshut down แล้วสะบัดตูดเดินหนีไปเลยมันก้อคงจะเปิดค้างไว้งั้นเป็น ชมใช่มะครับ รำคานสุดๆ

มันโชว์ประมาณอันเนี้ยครับบ่อยสุด symlvsc error ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ

จนปัญญาแล้วครับขนาดไปเอาโปรแกรมมาจากเว็บมันยังจะมามี error อีกทำตามขั้นตอนทุกอย่างแล้วแน่นอน

ไม่ชอบมันก็พอแล้ว พอเอาออกยังจะมามี error อีกถ้าให้ sony มันเอาไปแก้ HDD. ได้จะดีมากๆเลยครับเนี่ยเซ็ง
Working...
X