Announcement

Collapse
No announcement yet.

power supply 400w ใช้กับการ์ดจอGeforce7600ไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power supply 400w ใช้กับการ์ดจอGeforce7600ไหวมั้ยครับ

ครือกำลังกะว่าจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ เพราะตัวเดิมเริ่มไม่ไหวแล้ว(AGPนะ)
    เลยจะเปลี่ยนเป็นGeforcr7600
    เลยอยากทราบว่าpowersupplyของผม 400w นี่ พอรับไหวมั้ย
    หรือว่าจะต้องเปลี่ยนpower supply ด้วย?(งบบานอีกและ)

สบายๆ

Comment

PSU ยี่ห้ออะไรครับ ถ้าวัตต์เต็มสบายมากครับ

Comment

ได้ครับ ผมก้อมใช้อยู่

Comment

300Watt เต็ม หรือ 400Watt โนเมนติดเคสก็ใหว ครับ

Comment

420wติดเคสgviewผมยังใช้สบายเลยอะ แล้วแต่อุปกรอื่นในเครื่องด้วยอะ ของผมpci-eนะ

Comment

Working...
            X