Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใช้โปรแกรมอะไรแปลงไฟล์หนังดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใช้โปรแกรมอะไรแปลงไฟล์หนังดีครับ

คืออย่างผมต้องการแปลงหนัง เช่น จาก VCD ไปเป็น DVD หรือ DVD ไปเป็น VCD หรือ แปลงเป็นไฟล์ที่ดูกับโปรแกรม real พวกนี้อะครับจะใช้โปรแกรมอะไรดีที่สามารถแปลงไฟล์หนังได้หลาย สกุลครับ

***ขอบคุณมากครับ***

มะมีคนตอบเยย T_T ขุดนิดนึงนะครับถ้ามันไม่ดีก็เตือนด้วยแล้วกัน

Comment

ImTOO MPEG Encoder เเปลงได้หลายไฟล์มากๆครับ ลองเอาไปใช้เเปลงDVD VCD ดูครับ ลิงค์ก็ www.imtoo.com

Comment

ขอบคุณครับท่าน hoomupoo

Comment

ลองดู หัวข้อนี้ ครับ มีหลายตัวให้เลือก

http://www.overclockzone.com/forums/...splay.php?f=30

ถ้าสนใจ โปรแกมตัวไหน PM มา ได้ครับ
          Last edited by Areyo; 3 Nov 2006, 01:28:38.
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

Working...
          X