Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างcorsair กับ kingston อันไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างcorsair กับ kingston อันไหนดีกว่าครับ

ระหว่างcorsair กับ kingston อันไหนดีกว่าครับ

corsair ครับ ไหม้เคลมได้

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      corsair ครับ ไหม้เคลมได้
      ช่ายแย้ว แต่มานยังไม่ไหม้ซักทีเลย

Comment

แล้วไปทำอะไรเลยไหม้ละครับ แล้วเรื่องความเร็วนี่พอๆ กันใช่ไหมครับ เห็นพูดเรื่องการเคลมกัน ผมคงไม่overclock หรอกครับ

Comment

Originally posted by Trex View Post
          แล้วไปทำอะไรเลยไหม้ละครับ แล้วเรื่องความเร็วนี่พอๆ กันใช่ไหมครับ เห็นพูดเรื่องการเคลมกัน ผมคงไม่overclock หรอกครับ
          ใช้งานเดิมๆนี่แรมยี่ห้ออะไรครับ
          ส่วนที่ไหม้นี่ผมไป oc มัน

Comment

kingston นี่ละครับ ลงไป 2 ตัว Dual ได้ไหมครับ

Comment

ได้ครับ

Comment

Corsair ซื้อเอาประกันครับ ตอนซื้อ เจ้าของร้านมันบอกว่า เครมได้ทุกกรณี แต่ขอให้มันเหลือสภาพที่เรียกว่า แรม แล้วมี ซีเรียล อย่างชัดเจน หัก ไหม้ ตก น้ำ ลุยไฟ เครมได้หมด เดี่ยวผมว่าจะลองนั่งทับดูมันจะให้เครมมะ

Comment

Kingstan หาง่ายกว่า เดี๋ยวนี้ถูกแล้ว ใส่โลด DDR2-667 1 GB 4 แผงไปเลย งิงิ ทั้ง ๆ ที่ใส่มามันก็งั้น ๆ แหล่ะ ไม่ต่างจาก 2 GB เลย

Comment

corsair ครับถูกกว่า เครมทุกงาน
                    Kington Chip (อาจ)ดีกว่า มีของปลอม แพง

Comment

Kingston อาจจะเจอ chip ปลอมได้คับ

Comment

เชียร์เรือใบ Man City ครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                          เชียร์เรือใบ Man City ครับ
                          งั้นผม ลิเวอร์พูลแล้วกัน

Comment

ไปทะเลกับ Corsair

Comment

^
                              ^
                              ไปด้วย

Comment

Working...
                              X