Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านซื้อลำโพงที่พันทิพย์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านซื้อลำโพงที่พันทิพย์หน่อยครับ

อยากได้ร้านที่มีให้ฟังเยอะ ๆ ราคาไม่แพงครับ

ช่วยแนะนำด้วยจ้า

แนะนำร้านตรงบันไดชั้น3 แต่จะแพงกว่าร้านอื่น นิดหน่อย ร้านตรงใกล้ๆ jib ร้านนี้จะมีลำโพงแพงคุณภาพสูงเยอะแต่แพง ร้านชั้น4 รู้สึกมีร้านเดียวร้านไม่ใหญ่ ร้านนี้เน้นถูกแต่ดีของแบบเดียวกันร้านนี้จะถูกที่สุด พี่คนขายผู้ชายใส่แว่น เป็นกันเองดีมากครับ ซื้อหลายตัวแว้ววว

Comment

มีหลายร้าน เช็คราคาดีกว่า
      มีหลายร้านบอกวันนี้ราคาหนึ่ง พรุ่งนี้บอกอีกราคาหนึ่ง

Comment

ขอบคุณครับ ^^

Comment

Originally posted by Tonyja View Post
          อยากได้ร้านที่มีให้ฟังเยอะ ๆ ราคาไม่แพงครับ

ช่วยแนะนำด้วยจ้า

ชั้น3 ร้าน P&Y ก็ดีน่ะครับ ตรงข้ามร้าน P&Y ก็มีน่ะครับ

Comment

Working...
          X