Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะรบกวนถามเรื่อง Drivers เสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะรบกวนถามเรื่อง Drivers เสียง

คือผมใช้ M/B ของ ASUS P4PE-X TE คือผมลง AC'97 เป็นประจำแต่ตอนนี้Driversเสียง ที่ลงไปแล้วไม่สามารคทำงานได้ ผมไม่ทราบสาเหตุที่เป็นแบบนี้ ผมเลยเข้ามาถามวิธีแก้ไขหรืออื่นๆ

ซาวออนบอร์ดมันเสียรึป่าวครับ

Comment

ไม่เสียน่ะครับเพียงแต่พอลง Drivers เสร็จพอรีสตาสเสร็จเข้าวินโด้ก็ไม่มีเสียงแต่ตอนลงเสร็จยังไม่ได้รีสตาสก็ยังไม่เสียงครับเป็นทักวินโด้เลยครับผมมีผมลองไป4วินโด้แล้ว xpทั้งนั้นแท้1 เถื่อน3 ก็ยังไม่หายเป็นอาการเดีนสกันเลยครับทั้งหมด

Comment

Driverไม่ตรงรุ่นอะป่าว เเบบว่าเอาจากเวปที่เขาไม่บอกรายละเอียดVersion

Comment

ส่วนมากผมจะใช้ V. ที่เคยใช้มาตลอดและไม่เคยมัปันหาเลยเพิ้งมาเป็นเอาไม่กี่มันมานี่เองครับ

Comment

อืม....

Comment

Working...
            X