Announcement

Collapse
No announcement yet.

q media bar หาย ?!?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• q media bar หาย ?!?

q media bar หาย จริงๆก็ไม่ใช่โปรแกรมสำคัญอะไรเพียงแต่สงสัย คือลงปุ๊บจะใช้ได้เลยปกติ แต่พอ restart กลับมา มันจะไม่ boot ขึ้นมา ดูใน process ก็รันอยู่ end process เปิดเองก็ไม่ขึ้น ตอนแรกก็นึกว่าเป็นที่ มันยังไม่ compatible กับ xp ตอนนี้ใช้ vista อยู่ อาการเหมือนกันเปี๊ยบ เลยอยากรู้ว่ามีใครเป็นบ้างไม๊ หรือผมแปลกอยู่คนเดียว

ไม่นะคร้าบ ปรกติผมใช้บน xp มานก็ขึ้นนะครับ แต่หลังๆ เริ่มไม่ลงเพราะมานไม่ได้ใช้อ่ะคร้าบ

Comment

ง่า สรุปผมหายอยู่คนเดียวทั้งบน xp และ vista หรือนี่ - - แปลกจัง

Comment

ผมก็ไม่ขึ้นอ่ะคับ อยากใช้เหมือนกันอ่ะคับ

Comment

ดีจายจริงๆ เจอคนมีอาการเหมือนกัน หุหุ นั่งรอผู้รู้ต่อไป

Comment

ผมได้วิธีแก้ละนะครับ ผมลองไปโหลด q media bar จากเว็บ BenQ malaysia มาลงทับ ตอนนี้ใช้งานได้ปกติแล้วครับ คุณ kt15 ลองทำดูนะครับ

Comment

จะลองทำดู ครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ หายจนลืมไปแล้วว่าโปรแกรมนี้ด้วย :P

Comment

ขอขอบคุณครับ

Comment

ผมก็หาย จนรำคาญลบทิ้งไปเละ

Comment

Working...
                    X