Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสป็คเครื่องทำ3d

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสป็คเครื่องทำ3d

Dualcore E2140 P464bit1.60/800 1MB
    asus P5nd2 se Nforce
    DDR 2 UMAX 2 GB
    PCx Asus 8400GS/256MB DDR2

เเค่นี้พอมั้ยต้องเพิ่มอะไรอีกรึป่าวช่วยดูที่ จะเอาไปใช้ทำงาน3d ออกแบบบูธกะการ์ตูนเเอนนิเมชั่นถ้าทำไม่ด้ายขอเสป็คเครื่องที่ทำได้หน่อยค่ะมีงบ 17000

จริงๆผมว่าแต่นี้ก็ทำได้แล้วนะครับ หรือจะลองการ์ดจอพวก ATI HD2600XT DDR3 ก็ได้ครับ เพิ่มอีกไม่กี่บาทครับ

Comment

งบน้อยนะคับ น่าเห็นใจจัง

Comment

ATI HD2xxx โม Driver น่ะจะโอนะ

ปล. Gf8400 อ่ะ ไปหาไอ้ 7600+ ดีกว่าครับ สดแต่ไม่ดีเท่าที่ควรครับ เสียดายเงิน

Comment

ตามพี่วิกรคับ

Comment

ง่า ไม่รู้จะจัดให้ยังไงเลย -*-

Comment

Working...
            X