Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ การ์ดจอที่ บริโภคไฟเพิ่ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณครับผม นั้นเดี๋ยวขายของเก่าได้หมดเมื่อไหร่ ไปสอย ชุดแรกเลยงับ
    ว่าแต่พอดีมีงบเพิ่มมาอีกนิดๆ เลยเปลี่ยนจาก E2180 เป็น E4400 กะการ์ดจอได้ 2600pro แล้วครับ

Comment

Originally posted by lovefriend View Post
      ขอบคุณครับผม นั้นเดี๋ยวขายของเก่าได้หมดเมื่อไหร่ ไปสอย ชุดแรกเลยงับ
      ว่าแต่พอดีมีงบเพิ่มมาอีกนิดๆ เลยเปลี่ยนจาก E2180 เป็น E4400 กะการ์ดจอได้ 2600pro แล้วครับ
      มีงบเพิ่ม อัพแรม เป้น 2Gb ดีกว่าครับ

Comment

Working...
      X