Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลม spark 6600xj จะได้ตัวใหม่แทนหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลม spark 6600xj จะได้ตัวใหม่แทนหรือเปล่า

การ์ด AGP spark 6600xj มีปัญหาครับ เพิ่งเอาไปเคลมเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
    อยากรู้ว่าเค้าจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้หรือเปล่าครับ
    แล้่วถ้าสมมุติได้ตัวใหม่ ถ้าจะขายมือสองราคาจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
    6600 แรม 256 เมก 128 บิตครับ

เปลี่ยนให้ครับ ถ้ามีของ แต่ส่วนจะได้ของที่ซ่อมแล้วจากคนอื่นที่เอามาเคลม
    ถ้าไม่มีของ เค้าจะเอารุ่นอื่นที่ไกล้เคียงกันมาเปลี่ยนแทน
    ถ้าอยากเปลี่ยนเป็นรุ่นที่สูงกว่าเดิมก็เพิ่มเงินครับ

ถ้าประกันเหลือน่าจะประมาณ 1200 ส่วนที่เหลือแล้วแต่ประกันกับสภาพครับ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
      การ์ด AGP spark 6600xj มีปัญหาครับ เพิ่งเอาไปเคลมเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
      อยากรู้ว่าเค้าจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้หรือเปล่าครับ
      แล้่วถ้าสมมุติได้ตัวใหม่ ถ้าจะขายมือสองราคาจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
      6600 แรม 256 เมก 128 บิตครับ
      Spark6600-256MBแล้วประกันเหลือต่อกี่เดือนครับ ถ้าเหลืออีกนิดหน่อย ก็น่าจะขายได้ไม่เกิน1,300-1,400 บาทครับ ต้องสภาพสวยด้วยนะ

Comment

ลืมดูนึกว่า128Mb อุอุ

Comment

โห.. อย่างนี้กว่าจะได้ของมา ประกันหมดแหงๆเลยครับ

Comment

Working...
          X