Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ อะไรก็ได้ที่ทำให้ windowXP เป็น ของแท้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โดนเหมื่อนกันครับกับ WIN not genuine ตอนนี้หายแล้ว(มั้ง)

Comment

thanks

Comment

Originally posted by dUkEzA View Post
        โทดนะคับพอดีอยากรู้ว่าทำให้เป็นของแท้แล้วมันดีขึ้นเหรอคับ ??
        อยากบอกว่าหาก XP = แท้ ก็สามารถอัพเดทและดาวโหลดไฟล์ต่างๆที่ตรวจ WGA ได้
        ... แต่มีใครรู้ไหมว่าไฟล์อัพเดท Windows อ่ะ หาก XP แท้แล้ว ก็จะสามารถเอามาโหลด Vista,2000 + อื่นๆ ได้โดยอัตโนมัติ อิอิ (บางตัวไปเอาของ Off มาได้อีกด้วยซ้ำ)

Comment

[QUOTE=bebebubu;1363645]Tip : โกง windows ให้เป็นของแท้ :
          โกง windows ให้เป็นของแท้ จาก [url]

Comment

เอาแผ่นแบบดัดแปลงเวอร์ชั่นใหม่ๆครับ จำพวก
            Kool Ed SKz,
            Dark v.6
            Coporate Ed
            Quick PC 120
            ประมาณนี้ ช่างเก่งๆเขาทำไว้ให้แล้วครับ
            อย่าไปเสียดายเลยวินโดว์ ไม่ดีก็ลงใหม่ครับ ลองดูครับ

Comment

มันมาอีกแล้ว และก็มีพวกพี่ๆ เป็นที่พึ่งอีกครั้ง
              ขอบคุณมากคราบ....จากใจจริงๆ
              (เพราะผมมันไม่มีตังซื้อของแท้ เลยต้องซื้อของปลอมและจะเอาคอมไว้ใช้งานอย่างเดียวคราบ อิๆๆๆ)

Comment

Originally posted by ADDY_VISTA View Post
                เอาแผ่นแบบดัดแปลงเวอร์ชั่นใหม่ๆครับ จำพวก
                Kool Ed SKz,
                Dark v.6
                Coporate Ed
                Quick PC 120ตอนี้มันมีแค่ 102 นะ แต่แผ่นพวกนี้มีตัวช่วยเยอะดีชอบ ใช้ประจำ เพาะส่วนตัวใช้ 90 มันยังเป็น IE 6 อยู่
                ประมาณนี้ ช่างเก่งๆเขาทำไว้ให้แล้วครับ
                อย่าไปเสียดายเลยวินโดว์ ไม่ดีก็ลงใหม่ครับ ลองดูครับ

ส่วนตัวอื่นไม่แนะนำเลย ความคิดผิด ๆ อีกหน่อยเด็กสมัยใหม่ก็เป็นง่อยไม่รุตัว

Comment

แถมไห้อิก 1 ตัว ละกันครับ คลิ๊กเดียว อยู่.....

Comment

Originally posted by dUkEzA View Post
                    โทดนะคับพอดีอยากรู้ว่าทำให้เป็นของแท้แล้วมันดีขึ้นเหรอคับ ??
                    ดีสิครับ รายละเอียดเเจ่มเห็นๆ ปัญหาที่ถามๆกันก็ไม่เกิดด้วย

Comment

มีตัวแก้ ตามเว็บ Serial , Crack อีกหลายตัว

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

Comment

Originally posted by เปรม View Post
                          ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ
                          แล้วมันหายไหมหนะ แล้วใช้ยาตำหรับของท่านใด บอกหน่อยก้อดีครับ เผื่อคนข้างหลังมั่ง

Comment

ของผมก็โดนครับเพิ่งแก้ไปโดยวิธีช้างบนนั่นแหละ ถ้าproduct key มันใช้ไม่ได้ก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆครับก็คงจะได้สักตัวนั่นแหละ ขอให้โชคดีครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณมากมายค่า

Comment

Working...
                                X