ขอถามเกี่ยวกับ LCD Samsung 32" LA32S81B หน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ขอถามเกี่ยวกับ LCD Samsung 32" LA32S81B หน่อยครับ

OverclockZone Member heroin's Avatar

Smile ขอถามเกี่ยวกับ LCD Samsung 32" LA32S81B หน่อยครับ

มี TV LCD wild Samsung 32" LA32S81B
    มันมีช่องเสียบ usb อยากถามว่าถ้าเอาตัวเก็บข้อมูล hdd notebook

ใส่ไฟล์หนังมาเสียบดูหนังเลยได้ป่าวครับ

ถ้าได้ต้องเป็นไฟล์หนัง สกุลอะไรหรอครับ AVI,DAT,MP4,MPEG

ถ้าไม่ได้ต้องใช้ตัวเเบบไหนมาต่อครับ

OverclockZone Member deedee's Avatar

ผมใช้รุ่น LA32R81B อยู่
    เข้าใจว่าท่านอาจเข้าใจผิด
    ช่องนั้นน่าจะเป็น HDMI มากกว่าครับ
    ปกติต่อคอมใช้ vGA หรือ DVI to HDMI น่าจะดีกว่า
    อีกกรณีหนึ่ง
    ก็ซื้อเครื่องเล่นแบบมีพร์อต usb มา
    อย่าง ไพโอเนียร์ dv400 หรือ dv600 นะ มี usb ให้เสียบเพื่อเล่นแนวนี้

OverclockZone Member heroin's Avatar

Quote Originally Posted by deedee View Post
    ผมใช้รุ่น LA32R81B อยู่
    เข้าใจว่าท่านอาจเข้าใจผิด
    ช่องนั้นน่าจะเป็น HDMI มากกว่าครับ
    ปกติต่อคอมใช้ vGA หรือ DVI to HDMI น่าจะดีกว่า
    อีกกรณีหนึ่ง
    ก็ซื้อเครื่องเล่นแบบมีพร์อต usb มา
    อย่าง ไพโอเนียร์ dv400 หรือ dv600 นะ มี usb ให้เสียบเพื่อเล่นแนวนี้
    ขอบคุนคับ

กะจ่างๆ

Bookmarks

Bookmarks