Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ LCD Samsung 32" LA32S81B หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ LCD Samsung 32" LA32S81B หน่อยครับ

มี TV LCD wild Samsung 32" LA32S81B
    มันมีช่องเสียบ usb อยากถามว่าถ้าเอาตัวเก็บข้อมูล hdd notebook

ใส่ไฟล์หนังมาเสียบดูหนังเลยได้ป่าวครับ

ถ้าได้ต้องเป็นไฟล์หนัง สกุลอะไรหรอครับ AVI,DAT,MP4,MPEG

ถ้าไม่ได้ต้องใช้ตัวเเบบไหนมาต่อครับ

ผมใช้รุ่น LA32R81B อยู่
    เข้าใจว่าท่านอาจเข้าใจผิด
    ช่องนั้นน่าจะเป็น HDMI มากกว่าครับ
    ปกติต่อคอมใช้ vGA หรือ DVI to HDMI น่าจะดีกว่า
    อีกกรณีหนึ่ง
    ก็ซื้อเครื่องเล่นแบบมีพร์อต usb มา
    อย่าง ไพโอเนียร์ dv400 หรือ dv600 นะ มี usb ให้เสียบเพื่อเล่นแนวนี้

Comment

Originally posted by deedee View Post
      ผมใช้รุ่น LA32R81B อยู่
      เข้าใจว่าท่านอาจเข้าใจผิด
      ช่องนั้นน่าจะเป็น HDMI มากกว่าครับ
      ปกติต่อคอมใช้ vGA หรือ DVI to HDMI น่าจะดีกว่า
      อีกกรณีหนึ่ง
      ก็ซื้อเครื่องเล่นแบบมีพร์อต usb มา
      อย่าง ไพโอเนียร์ dv400 หรือ dv600 นะ มี usb ให้เสียบเพื่อเล่นแนวนี้
      ขอบคุนคับ

กะจ่างๆ

Comment

Working...
      X