Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้อยากรู่ว่า Gf 8600 นี้เล่นเกมเปิดได้ถึงขั้นไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้อยากรู่ว่า Gf 8600 นี้เล่นเกมเปิดได้ถึงขั้นไหนคับ

แบบว่า hero of company 1024 ก็พอคับ จอผมไม่ใหย่ แล้วก็ ไม่ กว้างด้วย ด้วย
    คือตตอนี้กำลังเลือกซื้อยุ่คับ แบบว่า ตอนนี้ยังไม่อยาก ได้ 8800 gt คือเห็นราคาแล้ว มันยังไม่สมควร อ่ะคับ เห็นราคาจิงๆ นี้ประมาณ 7-8 พัน ป่ะ หรือจะไปเล่น 7900 ดีคับ
    แบบว่า อยากเล่น พวก two world gottic อะไรพวกนี้อ่ะคับ แบบว่า ตอนนี้ การ์ดไหนสามารถ เปิดได้สุดๆ บ้างคับ กับเกมในตอนนี้ ที่ออกมาแล้ว หรือพวกอะไร ของ ati ก็ได้คับ แนะนำหน่อย
    แบบว่าอยากได้ราคา ไม่ถึง หมื่น เซฟเท่าไหรได้ยิ่งดีคับ เพราะ หลังจากหมดปีนี้ก็จะซื้ออีกเครื่อง กะเล่นกะน้องที่มีไว้ 2 เครื่อง

ถ้าจพไม่ผิด CoH 86 ลื่นกว่า 79GS นะครับ

Comment

ถ้า 1024*768 ก็สบายเปิดสุดได้หมดทุกเกมส์นะครับอย่างดี 1400*900 ก็ไหวอยู่ครับ เพราะพึ่งซื้อ จอ wid 19 นิ้วมา เฟรมก็ไม่ร่วงลงเท่าไรแต่ไม่ลื่นเท่า 1024 เพราะผมเล่นมาทุเกมส์ที่ออกใหม่ละ ยิ่งเกมส์หลังๆที่ออกมา ยิ่งลื่นครับไม่รุทำไม ยกเว้น crysis นะฮุฮุ แต่ 8800gt ก็ถูกดีนิคับ น่าสนนะ แต่ก็แพงกว่า 8600 อยู่กว่าเท่าตัวเหมือนกัน

Comment

จิงหรอคับ แต่ถ้าเป็นเกมที่เป็น dx 10 ขึ้นไปรึป่าว

Comment

เกมใหม่ๆ ส่วนใหญ่ลื่นกว่า พวก 7 นะครับ

Comment

umpol

งั้นซื้อ 8600 เลยยดีรึป่าวหรือมีอะไรแนะนำบางงง แล้วที่ ลากกันนี้แรงขึ้นมากเลยรึป่าวคับ

Comment

ผมว่า 7900 มือสองไปก่อนดีไหม 4000เอง
              แล้วกลางๆปีหน้าขายสัก 2000 เอาตังเพิ่มอีก 3000สักเดือนสิหาแล้วสอย 8800 ตอนนั้นเลย
              น่าจะดีนะ อิอิ

Comment

8600GT มือ 2 ก็ประมาณ 4000 ครับ

Comment

มือ2 4 พันเลยเรอะ มือ 1 ก็ 4 พัน กว่าแล้วนาคับ

รุ่นๆเดียวกับ 8600 ก็เห็นมี 2600xt DDR4 นะครับที่น่าสนแต่ผมไม่เคยใช้หรอก เลยไม่รู้จะแนะนำรุ่นนี้ยังไง

Comment

ผมเล่นแต่bf2 1024*768 เปิดสุดกระตุกมั้ยหว่า แต่คงไม่เปิดสุดหรอก แรมไม่พอชัวๆ เพราะมีแค่1gbเอง

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                      ถ้า 1024*768 ก็สบายเปิดสุดได้หมดทุกเกมส์นะครับอย่างดี 1400*900 ก็ไหวอยู่ครับ เพราะพึ่งซื้อ จอ wid 19 นิ้วมา เฟรมก็ไม่ร่วงลงเท่าไรแต่ไม่ลื่นเท่า 1024 เพราะผมเล่นมาทุเกมส์ที่ออกใหม่ละ ยิ่งเกมส์หลังๆที่ออกมา ยิ่งลื่นครับไม่รุทำไม ยกเว้น crysis นะฮุฮุ แต่ 8800gt ก็ถูกดีนิคับ น่าสนนะ แต่ก็แพงกว่า 8600 อยู่กว่าเท่าตัวเหมือนกัน
                      ลื่นเนี่ย ไม่เกิน 20 FPS นะเหรอครับ เจ้านายยย...

Comment

hero of company 1024 สบายๆ ภาคใหม่ที่เป็น DX10 ยังไม่ได้ลองเลย

Comment

spark a650 8600gt ไปเลยครับ รับรองคุ้มครับ

Comment

แบบนี้เค้าเรียกลื่นหัวแตกหรือป่าวจ๊ะ

Comment

เมื่อไหร่ท่าน ballmakoto จะเป็นสาวก 8800GT ซะทีครับท่าน รอท่านอยู่นะ

Comment

Working...
                              X