Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Eee PC มีคนใช้กันยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Eee PC มีคนใช้กันยังครับ

อยากรู้คุณสมบัติ Eee PC เป็นแบบไหนบ้างครับ
    ลงโปรแกรมเพิ่มได้ไหมครับ
    ขอบคุนครับ

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

อย่าว่าผมปากหมาเลยนะครับ ถ้าหัดค้นหาด้วยตัวเองดูก็จะรู้ครับว่ามีคนเค้าเอามารีวิวให้ดูเยอะแยะ หัดช่วยเหลือตัวเองมั้งนะครับ

Comment

ผมอยากรู้มานานแล้วว่า แท๊กซี่ บีเอ็ม คันนี้ ตัดต่อ หรือว่าของจริงครับ

Comment

ในรูปtaxi น่าจะตัดต่อ

ส่วน eee สามารถลง xp ได้ เพราะมี ไดวืเวอร์ให้โหลด

Comment

รู้สึกว่า ไม่มี cd rom ในตัวเลยมั้ง ซือ้ notebook จอ 14 น่าจะคุ้มกว่านะ ถ้างบได้สัก 15000

Comment

Originally posted by พงศกร View Post
              อย่าว่าผมปากหมาเลยนะครับ ถ้าหัดค้นหาด้วยตัวเองดูก็จะรู้ครับว่ามีคนเค้าเอามารีวิวให้ดูเยอะแยะ หัดช่วยเหลือตัวเองมั้งนะครับ
              ใจเย็นพี่น้อง คนไม่รู้ย่อมไม่ผิด คนที่รู้แล้วไม่บอกให้คนอื่นรู้ผิดยิ่งกว่า - -"

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                ผมอยากรู้มานานแล้วว่า แท๊กซี่ บีเอ็ม คันนี้ ตัดต่อ หรือว่าของจริงครับ
                ของจริงแท้แน่นอนครับ ^^

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
                  ใจเย็นพี่น้อง คนไม่รู้ย่อมไม่ผิด คนที่รู้แล้วไม่บอกให้คนอื่นรู้ผิดยิ่งกว่า - -"
                  ไม่รู้ข้อมูล กับ ไม่หาข้อมูล ไม่เหมือนกันนะครับ ผมถึงบอกงัยให้หัดช่วยตัวเองก่อนครับ

Comment

Originally posted by พงศกร View Post
                    ไม่รู้ข้อมูล กับ ไม่หาข้อมูล ไม่เหมือนกันนะครับ ผมถึงบอกงัยให้หัดช่วยตัวเองก่อนครับ

เข้าใจครับใจเย็นๆกันก่อนนะ ส่วนเรื่องช่วยตัวเองผมว่าทำได้ทุกคนครับ ว่าแต่กระทู้เรื่อง eee pc เนี่ย มีเยอะนะครับ ลองดูสิ สามกระทู็ได้มั๊ง ไม่ต้องกลัวครับว่าจะไม่มีข้อมูลที่นี่แหละข้อมูลเยอะ ติดตามต่อไปนะครับ

Comment

รู้สึกว่า จะมี spec ที่จะเหมือนตัว asus eee ด้วยนะครับแต่ดีกว่า ตรง มี Hdd เลย ราคาก็เท่ากันด้วย ชื่อ frok นะครับลองหา ข้อมูลดู อาจจะได้ที่ดีกว่า eee ก็ได้นะครับแต่ผมไม่สนใจอะ เล็กเกิน ทำไรไม่ได้ แล้วก็ช้าไปด้วย

Comment

555+

สนใจ taxi มากกว่า

Comment

หัดช่วยเหลือตัวเองมั้งนะครับ
                          -- ผม ทำ ทุก วัน เลย ครับ

Comment

http://www.clubnotebook.com/modules....pid=106&page=1

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                              ของจริงครับ

เคยเห็นตัวจริงนานมากแล้วครับ

Comment

Working...
                              X