Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด Spec ราคาย่อมเยาว์ให้ผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด Spec ราคาย่อมเยาว์ให้ผมหน่อย

อยากได้ spec com ที่ไว้ดูหนัง HD กะ เปิด Load Bit น่ะครับ
    เอาแบบกินไฟ น้อยๆ GPU onboard ได้ยิ่งดี ราคาย่อมเยาว์
    เอาเป็น ว่า ไม่รวมจอ ราคา ไม่เกิน 7,000 Case มีแล้ว ขอเป็น
    CPU RAM Mainboard PSU งบน้อยไปไหม เนี่ย
    พอจะมีไหม ครับ !!! ขอบคุณมาก
    หรือว่าราคานี้ต้องเป็นมือ 2 ครับ !!! ขอบคุณมาก ...
    พอดี อยากได้ เอาไว้ที่หอน่ะครับ Spec ใน ลายเซ็น ไว้ ทำงานที่ห้อง Lab อ่ะครับ ^^

X2 4000+ 2500
    asrock alivenf7 720HD 2500
    RAM ROX667 512x2 900
    PSU DELUX 500W 1000

Comment

Working...
    X