Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้วิธีการปิดระบบstand by ของโน๊ตบุ๊คครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้วิธีการปิดระบบstand by ของโน๊ตบุ๊คครับ

คือ โน๊ตบุคผมอะ่คับเวลาโหลดอะไรนานๆแบบเปิดทิ้งไว้อ่ะคับ มันจะ stand by เองอ่ะคับเมื่อผ่านไปชั่วระยะเวลาหนึ่งอ่ะครับทำให้เสียเวลาต้องมากด เลื่อนเม้าส์หรือคลิกซ้ายบ่อยๆเซงมากเลยครับ มีวิธีปิด ไอระบบนี้มั้ยครับคือผมปิดมันไม่เป็นอ่ะครับ ผมปิดแต่screenverพักหน้าจอเป็นอ่ะครับแต่ตัวนี้หาไม่เจอแฮะ

รบกวนทีนะครับขอบคุณมากครับ

เป็นโน๊ตบุต toshiba satellite m50 รุ่นเก่าอะครับ

Comment

เข้าที่ power option ไปปรับเวลาในการ standby เป็น never ครับ

Comment

Working...
      X